HS bây giờ sướng nhỉ ? Đánh Bạn Còn đc cho ở nhà nghĩ ngơi

căn bản bọn này học sinh học lực tốt không nó mà rơi và dạng yếu kém cũng đuổi lâu rùi @@ mới =)) cả con cầm đầu lớp =)) trưởng mới =)) đau

sao ko sút vô mặt nó :cool::cool: nói với nó là chửi cái vồn tao trả $ chứ ăn không uống không à . Mày ngon nói lại xem tao xẻ thịt mày
nó chửi tui đâu chửi tui tui chửi lại rồi mở xong rồi sợ cái cc gì nữa mà ngại chúng nó, thấy nó chửi cái ông nằm giường bên thôi, ông ta thì phải gắn ống vào người ko di chuyển đc chỉ nằm, truyền nc mà nc ko xuống đc kêu bọn nó vào xem bọn nó chửi .

căn bản bọn này học sinh học lực tốt không nó mà rơi và dạng yếu kém cũng đuổi lâu rùi @@ mới =)) cả con cầm đầu lớp =)) trưởng mới =)) đau
Lớp trưởng làm đàn chị trong lớp cầm đầu đánh bạn đủ hiểu đạo đức bọn này thế nào rồi mà bảo còn nhỏ ko bít SN :D thiệt là bùn cho cái thằng bụng bự kia :D

nhưng mà nói thật giờ cái con lớp trưởng này chắc bị cả trường hắt hủi , mà kiểu gì cũng có ngày bị ăn đòn thôi. sa tô ka phục hận =)) hoảng 1 hảo hán nào đó thấy trướng tai gai mắt ra tay :v mà cả nhà con lớp trường này cũng *** dám nhìn ai nữa rồi =))

Lớp trưởng làm đàn chị trong lớp cầm đầu đánh bạn đủ hiểu đạo đức bọn này thế nào rồi mà bảo còn nhỏ ko bít SN :D thiệt là bùn cho cái thằng bụng bự kia :D
may là đứa bị đánh là phụ nữ có đứa đăng clip chứ bảo hồi xưa nam sinh đánh nhau bắt nạt cứ gậy sắt với ghế gỗ mà phang mà cái đứa bị đánh sau 1 tuần bọn nó nghỉ học lúc bọn nghỉ có tập trung ở trường trả thù =)) không

nhưng mà nói thật giờ cái con lớp trưởng này chắc bị cả trường hắt hủi , mà kiểu gì cũng có ngày bị ăn đòn thôi. sa tô ka phục hận =)) hoảng 1 hảo hán nào đó thấy trướng tai gai mắt ra tay :v mà cả nhà con lớp trường này cũng *** dám nhìn ai nữa rồi =))
mình nghĩ 9 đứa này chắc cũng ko yên, nhưng tốt nhất bỏ mịa hết vào trại giáo dưỡng, đến mình khi còn đi học quậy phá ông bà già còn đoài ném mình vào đó cho khôn ra nè :( may mà có 2 bô lão ở nhà cứu ko là tiêu cmnr

bắt chúng nó lao động dọn vệ sinh ở trường 1 tháng cho nhục mặt thì cũng đc lắm rồi, cần gì trại giáo dưỡng, trẻ trẻ thế này bị đánh vào sĩ diện nó nhục lắm =))

bắt chúng nó lao động dọn vệ sinh ở trường 1 tháng cho nhục mặt thì cũng đc lắm rồi, cần gì trại giáo dưỡng, trẻ trẻ thế này bị đánh vào sĩ diện nó nhục lắm =))
một nó trốn vệ sinh hai là bắt đàn em ra dọn hộ =))

may là đứa bị đánh là phụ nữ có đứa đăng clip chứ bảo hồi xưa nam sinh đánh nhau bắt nạt cứ gậy sắt với ghế gỗ mà phang mà cái đứa bị đánh sau 1 tuần bọn nó nghỉ học lúc bọn nghỉ có tập trung ở trường trả thù =)) không
thời trẻ trâu mình từng bị canh 1 lần rồi nhưng cái thằng canh mình nó lại chả biết mặt mình mới hài :))

=)) dọn WC 1 tuần là thúi đời rồi

=)) dọn WC 1 tuần là thúi đời rồi
cho 1 thắng cho tởn chết mẹ đi =)) đánh vào sĩ diện bọn trẻ mới hiệu quả chứ cho nghỉ học thì thích vl ra :v mà vẫn chưa biết lý do tại sao đứa kia bị đánh nhỉ . ai thông hộ cái :D

cho 1 thắng cho tởn chết mẹ đi =)) đánh vào sĩ diện bọn trẻ mới hiệu quả chứ cho nghỉ học thì thích vl ra :v mà vẫn chưa biết lý do tại sao đứa kia bị đánh nhỉ . ai thông hộ cái :D
theo CA lấy lời khai thì con nhở lớp trưởng kêu con bé kia đi mua đồ cho nó, con bé kia ko đi 1 lát sau thì bị đánh :D

theo CA lấy lời khai thì con nhở lớp trưởng kêu con bé kia đi mua đồ cho nó, con bé kia ko đi 1 lát sau thì bị đánh :D
vl lý do =)) thế mà cũng phải đánh vkl thế á :v

hocjc sinh chỗ tao phịch nhau suốt , mới cấp 2 thôi. :D
đang đánh nhau tự nhiên quay ra phịch nhau @@

hồi xưa đi học khối lớp mình đánh nhau với khối lớp khác vì bọn nó lấy chổi quét lớp,đánh nhau xong lại thành bạn,thế mới hài,còn bọn con nít bây giờ đánh nhau toàn thành du côn ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,710
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom