http://transfer.vn làm ăn chán quá

nhl91vn

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
Site này làm ăn quá chán.3 ngày pm support ko 1 câu trả lời,thôi coi như kỉ niệm nó 10LR.Mọi người tránh xa thằng này ra nhé
:binhsua16:
Mình có mua 10LR mà đến 2 ngày rồi vẫn chưa thấy LR đâu.
Gọi đt,pm yahoo không ai nghe máy
Không biết scam hay không nhưng làm ăn thế này là nản rồi:binhsua16:

Tiện thể các thím cho mình hỏi site nào mua bán LR uy tín chút:binhsua16:

Last edited by a moderator:
Bạn có thể gửi 1 thẻ khiếu nại đến transfer để được giải quyết. Đôi lúc hệ thống cũng gặp sự cố. Ngoài ra bạn có thể sử dụng dịch vụ của thecaogiare.com nhé. Thân chào

Cần mua LR cứ spam mình nhé :D

Làm dịch vụ như vậy là thua rồi, tối đa 24h phải giải quyết cho khách hàng chứ.

Có mấy website đang quảng cáo trên 4rum này. Bạn thử xem.
Mình có giao dịch với hienlr.com nhận tiền auto 20 giây là tiền vào tk . Support thấy online thường xuyên

http://exchange24h.vn đi bạn, good đây, tranfers nó chán lắm, support thì chả trả lời, gọi điện thì ko bao giờ bắt máy, giống như ko biết nghe điện thoại ấy, cứ dịch vụ tốt mà sử dụng thôi :)

bt gặp trường hợp thế này bạn khỏi than chi . Cứ vào thẳng box report scam thì nó sẽ trả tiền bạn nhanh hơn

Tình hình là chủ thớt đã nhận đc money chưa uppp nên để anh em còn biết nhỉ...post bài xong chẳng thấy ý kiến gì luôn...đang cóa ít $ mà thấy mấy tin vịt cũng phải rè rè...:binhsua10:

Tình hình là chủ thớt đã nhận đc money chưa uppp nên để anh em còn biết nhỉ...post bài xong chẳng thấy ý kiến gì luôn...đang cóa ít $ mà thấy mấy tin vịt cũng phải rè rè...:binhsua10:
Chưa cậu à:binhsua10:

Bạn gữi tin Nhắn, Va Điện Thoại cho nó xem sao

- - - Updated - - -

yahoo Sup nó đang onl kìa pm hỏi
Gọi ko dưới 10 lần ko ai nghe máy
Pm yahoo ko dưới 10 lần ko ai reply
4 cái mail rồi
:binhsua16::binhsua16::binhsua16:

trang này là của VietMaker.Com, scam thì chắc chắn là không nhưng support thì rất tệ vì admin cũng không có nhiều thời gian dành cho MMO nữa, forum bên đó giờ cũng chỉ có mỗi box Dịch vụ - Cửa hàng (của những người có đóng fee) còn hoạt động, chứ các box khác thì như cái chợ hoang. Trường hợp của bạn có thể do lỗi gì đó nên giao dịch không hoàn thành tự động thôi.

trang này là của VietMaker.Com, scam thì chắc chắn là không nhưng support thì rất tệ vì admin cũng không có nhiều thời gian dành cho MMO nữa, forum bên đó giờ cũng chỉ có mỗi box Dịch vụ - Cửa hàng (của những người có đóng fee) còn hoạt động, chứ các box khác thì như cái chợ hoang. Trường hợp của bạn có thể do lỗi gì đó nên giao dịch không hoàn thành tự động thôi.
cái 4rum bên đấy nhìn cũng giống bên này nhỉ ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week