http://transfer.vn làm ăn chán quá

trang này nào giờ mình đổi vần uy tín mà!!bạn pm yahoo bằng cách đưa số hóa đơn cho nó để nó kiểm tra lại z la xong rồi!!!đừng nhấn tin nhiều quá

trang này là của VietMaker.Com, scam thì chắc chắn là không nhưng support thì rất tệ vì admin cũng không có nhiều thời gian dành cho MMO nữa, forum bên đó giờ cũng chỉ có mỗi box Dịch vụ - Cửa hàng (của những người có đóng fee) còn hoạt động, chứ các box khác thì như cái chợ hoang. Trường hợp của bạn có thể do lỗi gì đó nên giao dịch không hoàn thành tự động thôi.
:binhsua17:thời đại kinh doanh ăn nhau ở cái support mà làm ăn thế này thì nản thật

- - - Updated - - -

trang này nào giờ mình đổi vần uy tín mà!!bạn pm yahoo bằng cách đưa số hóa đơn cho nó để nó kiểm tra lại z la xong rồi!!!đừng nhấn tin nhiều quá
Nếu mình pm mà họ trả lời thì mình vui vẻ thôi.Đằng này onl yahoo ầm ầm mấy ngày buzz mà ko ai rep
Mình còn gọi sdt nhưng ko ai nghe máy:binhsua16:

trước giờ vẫn giao dịch auto trang này bình thường mà, lâu lâu gặp sự cố thì gửi khiếu nại, hoặc thấy nick yahoo online thì vào pm bảo đảm trong vòng 15 phút là xong, mình cũng bị sự cố vài lần vậy rồi, toàn bị LR bán vào tk Đông Á thôi, còn lại WMZ thì 30s là có

pm yahoo thì đừng có buzz ... ... cứ pm thằng là: đơn hàng mã ... của mình trên web báo đã hoàn thành nhưng mình vẫn chưa nhận dc tiền. cậu check lại gúp mình với. Đại loại như thế. On thấy nội dung đó là check thôi. Đừng pm rồi đợi trả lời mới vào vấn đề chính :m020:

cậu nên giao dịch ở mấy site auto đã đóng bên 4rum mình á, có j dễ khiếu nại, mình thì cứ xchange với exchange24 mà tán, nhanh gọn rate ngon nữa :D

pm yahoo thì đừng có buzz ... ... cứ pm thằng là: đơn hàng mã ... của mình trên web báo đã hoàn thành nhưng mình vẫn chưa nhận dc tiền. cậu check lại gúp mình với. Đại loại như thế. On thấy nội dung đó là check thôi. Đừng pm rồi đợi trả lời mới vào vấn đề chính :m020:
Mình chào hỏi anh chị đàng hoàng,3 lần đầu không thấy ai trả lời.Tối hôm qua có người bảo mình send cho mã giao dịch,mình vẫn bình tĩnh ko hề xúc phạm người ta nhé.30 phút họ lại buzz mình 1 lần hỏi "sao thế bạn".Chán quá đi ngủ:binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week