• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

http://www.autopilotcash.biz is scam site ( ai choi thi vao nhé)

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là chơi e này, nhưng ko nhận dc xu nào hết. Mở tranh chấp thì nó chối cãi thế này giờ làm sao đây anh em.

Ông đã sử dụng payza để tài trợ cho tài khoản của mình và mua gói quảng cáo và kiếm được phần thưởng cho điều đó. Tuy nhiên, khi yêu cầu cashout, ông đã vi phạm Hỏi đáp trong đó nêu rõ

"Q: Tôi có thể sử dụng bộ xử lý thanh toán khác nhau để rút khác hơn so với cái được sử dụng để tài trợ cho tài khoản của tôi?

A: Không, Thành viên nên sử dụng bộ xử lý thanh toán vốn đầu tư để rút tiền ".

Không, anh ấy đang đổ lỗi cho chúng tôi trang web lừa đảo.

Anh e commnet de bon PZ sớm giải quyết.

Last edited by a moderator:
Reactions
157
MR
0.000
pz xử lý dựa trên số đông nên nó trả lời hay không chẳng liên quan cứ reply lại là nó scam ko làm theo cam kết là xong
đợi pz xử lý thì khoảng 2 tuần đến 5 tuần là có kết quả. Nếu tk pz của site bị lock thì 90% là bạn sẽ nhận lại được 100% số tiền , 9% sẽ nhận lại ko đủ 100% và 1% ko nhận đc tiền >.<

thank các bác, thấy nó ghi thế thấy nguy hiểm quá
giờ pz nó thay đổi về tranh chấp , nó luôn thiên vị hơn cho tài khoản send nên tranh chấp theo kiểu dịch vụ thì đa phần là tiền về . Các admin site nó chỉ tranh thủ ko reply để chuyển tiền đi đầu tư các site khác, kéo dài được ngày nào thì nó kiếm lời từ tiền đó ngày đó.

Iris

Junior
Reactions
588
MR
0.000
tới phiên mình mấy ae, nó gửi mail reply như sau: :| :|

May i know your user name in AutoPilotCash. So, I can look at your account for further investigation and reply to your dispute.

Sincerely,

Auto Pilot Cash

translate google: :| :|

Tôi có thể biết tên người dùng của bạn ở AutoPilotCash. Vì vậy, tôi có thể nhìn vào tài khoản của bạn để điều tra thêm và trả lời tranh chấp của bạn.

Trân trọng,

Auto Pilot Tiền mặt

mình được hơn bạn hoangdouis12 là có dep ngoài PZ còn dep LR, mà theo FAO của nó, rỡ ràng dep cái nào, sẽ rút được cái đó, mà mình rút LR nó lại cancel nên sẽ dựa vào đây quật lại nó. :| :|

mẫu mail quật lại nó dùng cho ai có dep thêm LR và rút STP, theo mẫu này thì rõ ràng nó đã làm sai....

Post lên cho ae tham khảo... :| :| :|

Hi admin,

Please explain.

According to the site's FAQ:

"Q: Can I use the different payment processors to withdraw other than the one used to fund my account?

A: No, Members should use the invested payment processor to withdraw funds. "

I invested via LR, PZ. When I made the withdrawal through LR, you will cancel all orders to withdraw through my LR, forced me to make the withdrawal in the form of payment that I do not want to. ( via STP)

According to the FAQ of the site, you've done wrong.

Please explain for me.

Thank you.

anh e vào comment, nó kêu là anh e lừa đảo PZ kìa.

"
Ngoài ra, Chúng tôi nộp một khoản tiền thông qua payza chính nó và bạn đang gọi chúng ta kẻ lừa đảo để payza.

Điều này cho thấy bạn là ai và những gì bạn có được tối đa. "

anh e vào comment, nó kêu là anh e lừa đảo PZ kìa.

"
Ngoài ra, Chúng tôi nộp một khoản tiền thông qua payza chính nó và bạn đang gọi chúng ta kẻ lừa đảo để payza.

Điều này cho thấy bạn là ai và những gì bạn có được tối đa. "

đệt cmn, tóm lại là ai mà nó reply thì yêu cầu nó refund lại đủ số $ PZ đã gửi nó và dĩ nhiên là ae mình cũng sẽ gửi lại đầy đủ chút tiền lãi nó bố thí qua các acc khác nó paid cho mình.

Yêu cầu nó vậy thôi là mọi việc sẽ kết thúc, ae ta cùng close dispute....:| :|

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
Đang tranh chấp ác liệt với adzprofitz gần 20 ngày ! đậu má nó nó dis ngược lại tiền nó paid :( Giờ đang hi vọng dis thành công vẫn lỗ :binhsua23:

Đang tranh chấp ác liệt với adzprofitz gần 20 ngày ! đậu má nó nó dis ngược lại tiền nó paid :( Giờ đang hi vọng dis thành công vẫn lỗ :binhsua23:

:| vụ này hay nà, hồi đó giờ mới nghe vụ này, hai bên dis lẫn nhau mà site nó dis mình lại nhiều hơn số $ mình dis nó.....:|:|

:| vụ này hay nà, hồi đó giờ mới nghe vụ này, hai bên dis lẫn nhau mà site nó dis mình lại nhiều hơn số $ mình dis nó.....:|:|

nó dang vu khống ngược lại, tình hình dang gay go lém, khi nào PZ nó tìm dc trang này thì nó tin anh e VN.
Chứ thằng này paid cho bạn bè nó tren 4rum và bon US. còn VN thì nó ko paid.

- - - Updated - - -

kèo này nó mà thắng thì bọn PZ nó sẽ xem thường VN, và lần sau nếu VN có dis thì nó sẽ ưu tiên bon US. Anh e hãy chiến đấu đến cùng với nó.

Chứ thằng này paid cho bạn bè nó tren 4rum và bon US. còn VN thì nó ko paid.

Cậu có proof ko, nếu có thỉ tỉ lệ thành công sẽ càng tăng lên, ae ta càng mau cho nó lên dĩa...:|:|

p/s: ae cứ làm mạnh tay, ko có gì phải sợ. Mình đã chụp hình FAO của nó và lưu lại rồi, nó có thay đổi FAO cũng éo sợ. Chỉ cần ae đừng ai rút về PZ và có proof nó paid cho mình qua acc khác, VD như STP là nó đã làm sai FAO rồi, và mình có cái proof để "méc" với thằng PZ là xong đởi nó. :|:|

Cậu có proof ko, nếu có thỉ tỉ lệ thành công sẽ càng tăng lên, ae ta càng mau cho nó lên dĩa...:|:|

p/s: ae cứ làm mạnh tay, ko có gì phải sợ. Mình đã chụp hình FAO của nó và lưu lại rồi, nó có thay đổi FAO cũng éo sợ. Chỉ cần ae đừng ai rút về PZ và có proof nó paid cho mình qua acc khác, VD như STP là nó đã làm sai FAO rồi, và mình có cái proof để "méc" với thằng PZ là xong đởi nó. :|:|

có cái proof STP,
mà dang mún thu lại tiền. chứ nó sap scam rồi. Ko ai dep vào nữa. Mà nó trả lời thế này, chắc do nó tự fake nick rồi bịa ra.

Hi,

Không có của đội ngũ quản trị đã bỏ trốn.

Chúng tôi đang trả tiền và chúng tôi sẽ tiếp tục trả tiền.

Tôi không hiểu một từ duy nhất của diễn đàn đó như nó đã được trong ngôn ngữ địa phương của bạn.

Sau khi bạn đưa ra một vụ tranh chấp, tôi đã nhận một dưới email từ một anh chàng Vietname

Tên: XXXXXX
> Email: [email protected]
> Subject: Hello
> Tin nhắn: Hi,
>
> Im từ Việt Nam. Cảm ơn bạn đã đầu tư cho trang chia sẻ của bạn để MMOers. Tôi nghe một số
> Việt Nam có tranh chấp mở trên payza, tôi nghĩ rằng nó không công bằng cho bạn. mong
> Bạn vượt qua này thời gian hardess sớm.
>
> Xin giấu tên và email của tôi trong trường hợp sử dụng đống lộn xộn này ...
>

Như bạn có thể thấy tôi giấu tên và email của mình để bảo vệ sự riêng tư của mình.

Resoultion Payza đội, Những kẻ gửi sử dụng payza và yêu cầu trả tiền thông qua LR và PM. Tôi đã đã đưa ra bằng chứng trong bài trả lời trước đây của tôi.

Tôi nghĩ rằng những người này có ý định đưa chương trình xuống bằng cách tăng các tranh chấp trong vòng 24 giờ kể từ khi ra mắt.

- - - Updated - - -

cái mail trên do nó tự fake hay do bác VN nào bán đội.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week