https://corefund.net - 40% Hourly For 3 hours

ahkiem32

Banned
Reactions
31
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
SCAM

Last edited:
góp vui, chúc may mắn thớt nha

Attachments

145.3 KB · Views: 40
Chân thành khuyên anh em nghĩ chơi site dạng này đi. nếu chơi đợi site thực sự ngon, dạo này toàn fast Scam ko à. còn lại toàn mấy tên cơ hội chả biết gì toàn post site câu ref ( xin lỗi mình ko nói chủ thớt nhé vì mới lần đầu thấy post site)

Chân thành khuyên anh em nghĩ chơi site dạng này đi. nếu chơi đợi site thực sự ngon, dạo này toàn fast Scam ko à. còn lại toàn mấy tên cơ hội chả biết gì toàn post site câu ref ( xin lỗi mình ko nói chủ thớt nhé vì mới lần đầu thấy post site)
ko phải là ko check, nhưng thấy nó time chậm, mình cũng chủ quan ko check lại số U của nó. Chứ ref đc mấy, ko thấy mình dep tới 5$ lận hả ? Còn mấy site lãi ngày ngon, mình chơi ầm ầm, mà post site chả ai theo nên nghĩ bảo anh em thích chơi hourly. Chứ site lãi ngày ngon chán. Để lần sau mình check kỹ hơn. Anh em thông cảm

ý là nói mình chứ gì =))) sao ko vào site chọt thằng đi :v ~ cứ nói ae nghỉ m dạng này mấy tuần nay ~mà 2 3 bửa trước lại post ! ko giám gây sự vs bạn đâu :) THÂN ái quyết thắng !

ý là nói mình chứ gì =))) sao ko vào site chọt thằng đi :v ~ cứ nói ae nghỉ m dạng này mấy tuần nay ~mà 2 3 bửa trước lại post ! ko giám gây sự vs bạn đâu :) THÂN ái quyết thắng !
Cứ tự hiểu thôi :D ko gây war nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week