HYIP https://goldenbitz.net - lãi 130% của 1 ngày

scam rồi, notpaying
trước mình chơi trang này xong nghỉ mấy hôm rồi, giờ thấy sờ tai chạy tốt đang định đập vòng nữa đây. may vào đọc cmt của bạn. nó đã trả chưa, hay nó trả chậm thôi. ko lại giống bitsflash, mình đặt lệnh rút rồi mà nó ko trả :D tèo ngay 50$

Site trả lãi đến hơn 30% 1 ngày, nó quá ngon rồi, đã thế lại còn chạy hơn 10 ngày, còn mong mỏi gì hơn, những người chơi từ đầu chẳng cần cheat cũng kiếm được ít nhất 40% mỗi ngày, thằng nào trả được như vậy????? Ai tham thì chịu thôi, hyip mà, có gan chơi lãi cao thì phải có gan chịu :)

Chuẩn!!! Site này chơi ngon nhất trong các site mình từng chơi. Tiếc là mình chơi 2 3 ngày chùn tay không chơi nữa :D

Bác xe tăng sau này thấy admin site này ra site nào rủ mọi người chơi với nhé :D

trước mình chơi trang này xong nghỉ mấy hôm rồi, giờ thấy sờ tai chạy tốt đang định đập vòng nữa đây. may vào đọc cmt của bạn. nó đã trả chưa, hay nó trả chậm thôi. ko lại giống bitsflash, mình đặt lệnh rút rồi mà nó ko trả :D tèo ngay 50$
nó pending của mình hơn 1 ngày rồi vẫn chưa thấy gì. scam rồi. mất toi hơn 40$

site này chơi to vô tư cơ mà phải lựa thời gian mà vào ,7-8 ngày rồi mà vẫn tiếp thì chết chả có gì lạ cả
Cũng tuỳ bạn ơi. Site nó scam lúc nào sao mà biết được. Chơi to nó lại xoá nick. Nên cứ chơi trong khả năng mình chịu mất là được.

Cũng tuỳ bạn ơi. Site nó scam lúc nào sao mà biết được. Chơi to nó lại xoá nick. Nên cứ chơi trong khả năng mình chịu mất là được.
ad min này mình thấy pro ,mình chơi 4 hôm và hôm nào cũng theo to hết ,đương nhiên là liều ăn nhiều và có chơi có chịu rồi .chỉ site của ad này mình mới dep nhiều chứ những site dạng này của ad khác chả bao giờ mình dep quá 40$ cả ,căn bản căn thời điểm chơi là ngon thôi :D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week