Hứa sẽ không nhận hướng dẫn thêm bất kì ai !!!

Công nhận MMO VN giờ nát vãi, anh em thu nhập ngày càng khó khăn nên quay ra nghi ngờ lẫn nhau là nhiều. Đa số anh em thu nhập vài $ 1 ngày, nhưng 1 số PRO khoe ra thu nhập vài chục , vài trăm $ / ngày chả trách anh em sôi sục cả lên :D

Thời gian có thì kiếm tiền đi, nếu giàu quá thì để thời gian mà tiêu , mất chi đi đôi co thế này :)

Ai về nhà nấy nào :D Nói thẳng ra bác chủ topic éo có proof thu nhập 1k nên cứ làm trò lung tung cả lên, chứ có proof thì tung 1 phát là xong. Nói nhiều làm gì :D

không phải ngi ngờ GATO mà mình đoán chắc nó nói phét :D

Mà mấy cái youtube , offer này nọ có ổn định đâu :) Ngon thì ăn , ko ngon thì admin cho ra đảo lúc nào ko biết. Nên là TÍNH THU NHẬP kiểu TÍNH CUA TRONG LỖ thì đc >1k nhưng TIỀN VỀ TÚI THÌ HÊN XUI :D

Nó vẫn chưa nhận nó là thằng nói phét à :D có 4 cái kênh cùi bắp vài chục $ tháng mà to còi 1k$ :D mịa đời lắm thằng ăn tục nói phét :D
Nói phét mà ra tiền sao lại ko nhỉ :D:D:D

2 thím cãi nhau chi cho mệt, em đơn giản war 1 hồi chán rồi, nếu thích thì hẹn nhau xách dao bầu lên núi Thất Sơn quyết đấu 1 trận, ko thì ignore 1 nhát là xong vĩnh viễn ko bao giờ thấy mặt, :oops::oops::oops:

Mà mấy cái youtube , offer này nọ có ổn định đâu :) Ngon thì ăn , ko ngon thì admin cho ra đảo lúc nào ko biết. Nên là TÍNH THU NHẬP kiểu TÍNH CUA TRONG LỖ thì đc >1k nhưng TIỀN VỀ TÚI THÌ HÊN XUI :D
Chia ra nhiều kênh, dại gì mà ăn một kênh nó nghi :D:D:D

2 thím cãi nhau chi cho mệt, em đơn giản war 1 hồi chán rồi, nếu thích thì hẹn nhau xách dao bầu lên núi Thất Sơn quyết đấu 1 trận, ko thì ignore 1 nhát là xong vĩnh viễn ko bao giờ thấy mặt, :oops::oops::oops:

thấy nó lập cả đống topic tỏ vẻ nguy hiểm nên lập topic xác thực ấy mà :D

:D:D:D

thấy nó lập cả đống topic tỏ vẻ nguy hiểm nên lập topic xác thực ấy mà :D
Phim hay đang còn mà, vội gì chứ :D:D:D, càng bí hiểm càng vui.

làm cty 1 tháng 5 củ 1 tháng làm youtube 20 củ chi cần 3 tháng ổn đỉnh là ở nhà chơi nghiên cứu cái khác

:D có bác dương chứng thực rồi. zíc zác zút zíc ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!! trò chơi thế là kết thúc rồi =))
Game kho báu Hugo miễn phí - nhân vật được nhiều bạn nhỏ yêu thích, đang được tái hiện trong Game Hugo. Cùng tham gia Game và nhặt thật nhiều viên kim cương để cứu Hugo Lina và bọn trẻ bị mụ phù thủy bắt cóc nhé.
Hướng dẫn chơi game
Bạn sẽ cùng Hugo thu lượm những viên kim cương trên đường đến thành, chỉ cần sử dụng
di chuyển nhặt kim cương trên đường đi, với cách chơi đơn giản nhưng cũng cần sự nhanh nhẹn để tránh va chạm vào chướng ngại vật.
:D
:p tình hình là ỏn lai từ 12h đêm đến giờ vào hóng tô píc từ đầu tới chân chứ chả kiếm được đồng rách nào cả:( ai có nòng thông mình phát với

Muốn tự lăn vào bếp để kiếm đồ ăn mà không biết nấu ăn. Cả tháng lèo tèo chưa được 1$ ^^ Chúc mừng thớt vậy :D

:D có bác dương chứng thực rồi. zíc zác zút zíc ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!! trò chơi thế là kết thúc rồi =))
Game kho báu Hugo miễn phí - nhân vật được nhiều bạn nhỏ yêu thích, đang được tái hiện trong Game Hugo. Cùng tham gia Game và nhặt thật nhiều viên kim cương để cứu Hugo Lina và bọn trẻ bị mụ phù thủy bắt cóc nhé.
Hướng dẫn chơi game
Bạn sẽ cùng Hugo thu lượm những viên kim cương trên đường đến thành, chỉ cần sử dụng
di chuyển nhặt kim cương trên đường đi, với cách chơi đơn giản nhưng cũng cần sự nhanh nhẹn để tránh va chạm vào chướng ngại vật.
:p tình hình là ỏn lai từ 12h đêm đến giờ vào hóng tô píc từ đầu tới chân chứ chả kiếm được đồng rách nào cả:( ai có nòng thông mình phát với

hóng từ tối qua giờ chưa xong nè, thấy:oops: chỉ toàn là nói mồm ko

Proof kênh đã show ai chém cứ vào cho nó xôm :D:D:D

Cứ từ từ đừng nóng thế mấy thím, phim hay còn ở phía trước. Không có những topic chém gió thế này sao biết được ai là GATO ai là bạn, các thánh cứ chém tiếp đi nhà thì xây rồi nhưng gạch có nữa vẫn cứ nhận thêm.
:confused: Heo nhớ ko nhầm thì có 1 vài lần ông share tui đã cảnh báo roài:D ko chịu nghe thì thui

:p có gì hay inbox Heo nhé:oops: share Heo được thông ass và dầu ăn mà ko chịu:D

Nó vẫn chưa nhận nó là thằng nói phét à :D có 4 cái kênh cùi bắp vài chục $ tháng mà to còi 1k$ :D mịa đời lắm thằng ăn tục nói phét :D
:mad: có gì làm ngon a:mad: share Heo mau--- ko thì chuẩn bị bông băng và thuốc đỏ sứt Ass là vừa:D
:D chém gió đêm khuya--- mùa đông đói rét:D

:mad: có gì làm ngon a:mad: share Heo mau--- ko thì chuẩn bị bông băng và thuốc đỏ sứt Ass là vừa:D
:D chém gió đêm khuya--- mùa đông đói rét:D

Đó theo thánh 36$/1 tháng mà oang oang mồm 1k$ kìa heo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week