Huế mộng mơ - Offline II CN, 27/05/2012

chủ nhật tuần sau, offline huế nhé mọi người, khi đi mỗi người đem theo 50k số còn lại nếu thiếu mình sẽ hỗ trợ :)
Nếu dẫn vợ đi có khuyến mãi ko vậy?

ờ, lần đầu Huế offline sướng hèo
hic, đang học ở ĐN ko ra kịp rồi :((

Em update ở page 1 nhé ^^

---------- Post added 05-10-2012 at 12:09 AM ---------- Previous post was 05-09-2012 at 11:52 PM ----------

Em thích đi ăn búp phê Hoàng Đế đi :D

Huhu, CN 4h em bận đi Fantastic Night Party rồi :(( Đi sáng tới chiều thì chắc được :((

Mà trong ni có ai cựu học sinh NTP không nhỉ ;))

Khi đi bác NguyenNhatQuang với bOOm xác nhận tên tuổi hộ tớ trc admin với nha,khổ quá.cmnd bị nhòe do giặt quần áo.giờ chẳng biết scan bằng cách gì đây,mà bác admin cứ thúc

Huhu, CN 4h em bận đi Fantastic Night Party rồi :(( Đi sáng tới chiều thì chắc được :((

Mà trong ni có ai cựu học sinh NTP không nhỉ ;))

:binhsua27: a cựu học sinh NTP nè boom. Mà sao danh sách đi off đc có 1 thằng vậy!

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

:binhsua30: Thằng nào đi nhậu vs chơi gái hú lên tiếng nào!

Khi đi bác NguyenNhatQuang với bOOm xác nhận tên tuổi hộ tớ trc admin với nha,khổ quá.cmnd bị nhòe do giặt quần áo.giờ chẳng biết scan bằng cách gì đây,mà bác admin cứ thúc

hihi cứ gặp nhau đi, có CMND thì mình chụp lại luôn cho thấy rõ ^^

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

Em update ở page 1 nhé ^^

---------- Post added 05-10-2012 at 12:09 AM ---------- Previous post was 05-09-2012 at 11:52 PM ----------

Em thích đi ăn búp phê Hoàng Đế đi :D

buffet hoàng đế nhiêu nhỉ , hình như 100k/slot à :m083:

:binhsua27: a cựu học sinh NTP nè boom. Mà sao danh sách đi off đc có 1 thằng vậy!

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

:binhsua30: Thằng nào đi nhậu vs chơi gái hú lên tiếng nào!
cho 1 slot nào...................

Bọn lớp 9 nó tổ chức cái lễ ra trường nên bán vé cho lớp 8 - lớp 9 vs cựu học sinh, khó khăn lắm mới mua được cái vé :((

Bây h Off mình đi mấy h hèo ? 4h e đi về NTP rồi :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week