{HungPP} Tuyển REF với chế độ Bonus và ReBack cao

Quên mất chưa thông báo các bạn

GSCInvest đã có proof lần 3 nhé:

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

tình hình là đã reg 3 site GCS, Auma, Maui
ID trungtin1013
LR [email protected]
chờ RB và BN của bác vào cuối tuần hén

thanks bạn đã ủng hộ, nhớ click đều tay giúp mình!

Bạn check lại cách bonus qua paypal nhé, bạn bonus theo chế độ vậy bị trừ phí hết mất, chọn chế độ cá nhân chứ
id: mmotalkymachine
pp: [email protected]
Bạn bonus 0.2$ site GCSinvest vào pp cho mình = chế độ vậy thì trừ phí hết và mình ko nhận dc j cả, mình đã refund lại cho bạn rùi, bạn check và bonus lại nha !

Bạn nào khi nhận tiền bị tính phí thì refund lại cho mình để mình gửi lại nha,

Nếu ai rành về chuyện chuyển tiền này thì cho xin ý kiến cái, tình hình là mình gửi tiền cho các bạn cùng một form hết (thậm chí đôi khi cùng cả lời nhắn và lời chúc vậy mà có bạn bị tính phí có bạn không)

đã refound lại cho bạn rồi nha, bạn check và bonus lại cho mình cái

Ok bạn!

Đợi mình đủ 8 trong đợt BN này xem con ai bị tính phí nữa ko thì mình BN lại một thể nhé.

2 ngày nữa mà ko có ai yêu cầu BN lại mình giải quyết cho 2 bạn. Thanks! (hôm đó ai đủ 50 click mình ReBack luôn :D)

Do tình hình GSCInvest chỉ Request dc co 150% invest nên mình thay đổi Bonus cho những bạn đăng ký sau thông báo này xuông còn 0.1$ nhé. Tính đến thời điểm này bạn nào đã đăng ký thì đều được hưởng chính sách BN cũ. Thanks các bạn

Reback 50 click đầu 100%, mỗi 50 click tiếp theo mình giảm xuống 80% ~ 0.008$/click, để nuôi acc được lâu dài,

rất mong các bạn sẽ ủng hộ mình. Thanks so much!

tối về mình check bạn nhé! giờ đang đi làm ko login dc vao acc nào cả!
Thanks bạn đã ủng hộ!

1.Bạn check dùm mình, bị refund rồi
2. Đã đủ 50 click, điều kiện rf như thế nào bạn check dùm luôn
Site: GSCInvest
ID: hntdhntd
PP: [email protected]
Thanks!

Last edited by a moderator:
Dang ky them neoclick va apnabux
ID: anhchaoem159
PP: [email protected]

Thanks bạn nhieu, thoi diem tinh la downline cua minh tinh tu ngay mai ban nhe. tai hom nay minh chua nhan dc click tu ban ma. (minh cung moi dang ky)

Một số bạn refund lại bonus vào PP cho mình, mình đã giải quyết xong, do vội quá mình chưa kịp check những ai đủ 50 click rồi hay chưa? các bạn đợi tối chủ nhật giúp mình nhé.

Xin lưu ý, các bạn cũng ko cần phải nhắc việc Reback, mình sẽ tổng hợp và tự động làm việc đấy. chỉ đề nghị các bạn nhận đc bonus, nhận đc reback thì up cài proof hoặc ít nhất thông báo một dòng vào đây giúp mình :)D tiện thể up up up luôn) mà thanks cho phát thì càng tốt :)

mình chưa nhận đc bonus

sorry bạn vì mãi giờ mới trả lời (tuần này mình bận quá nên ko vào trả lời các thắc mắc của các bạn :D chỉ tranh thủ vào get bonus bên PW thôi :D). Một phần tại bạn đọc không kỹ thông báo của mình ở trên rồi. tối chủ nhật hàng tuần mình sẽ check và Bonus + Reback cho những các bạn.

xin lưu ý thêm những ai đã đồng hành cùng mình trong thời gian qua đương nhiên sẽ nhận đầy đủ RB & BN như đã thông báo, những bạn nào đăng ký để đấy hoặc click rất thưa thì mình sẽ từ chối BN thậm chí nến lâu quá vẫn ko đủ 50 click mình sẽ delete khỏi danh sách Ref. "thực sự mình nói đừng giận nhưng mình ko thích những bạn thấy Bonus cao rồi chỉ vào đăng ký để kiếm, bonus thì chỉ có một lần thôi mà các bạn. chưa kể giờ Cam quýt nhiều làm mình lỗ nhiều hic hic"

Tối mai sau 10h các bạn check tài khoản nhé. Cũng tối mai mình sẽ xem xét kỹ lại tiến tục site nào và bỏ site nào các bạn nhé

Thanks vì đã ủng hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week