hungryghost - share bug invi

Em trung lập :D GATO là gì?
1. Biết cách Bug mà ko share cho anh em :p
2. Không biết cách Bug nên report cho bọn Stellar :p
Cho em hỏi ngu là bao nhiêu Bác nghĩ GATO là 1 & bao nhiêu Bác nghĩ GATO là 2 ạ :D :D :D

bug lần trước thì có em report (tại vì mọi người cũng ăn nhiều rồi) :D
nhưng lần này ko phải em nhé :D :D

đây là tính hai mặt của học thuyết âm mưu
1 mặt thằng thớt post lên kia report anh em cheat(1)
1 mặt post lên này để minh oan cho bản thân và tự bảo chửa bằng cách chửi này nọ(2)
http://mmo4me.com/threads/bug-invite-da-len-forum-stellartalk.201242/page-2
ở đây lúc 7h26PM ông luis đã post lên bằng chứng rằng hung đã xem qua cái topic này http://mmo4me.com/threads/share-cach-bung-str.201230/
có thể do làm ko được nên cậu ấy bắt đầu cay cú và bực tức nên đã post lên stellar= (1)
sau đó hối hận nên sử sai =( 2)

thế bác thớt có đồng ý với mọi người là cái bạn gì đẹp trai có nick trên 4rum str là : hungryghost9x là 1 con chó ghẻ không ạ

bên kia hungryghost9x cố tính nói tiếng trung quốc để người khác nghĩ trung quốc,người khác fake cần gì làm vậy
cái này thì tạm thời e k rõ nh mà e hỏi bác cố tình nói tiếng trung quốc để ng khác nghĩ trung quốc mà reg cái nick hay thật á. mà tiện luôn là tất cả các nick 4r của mình toàn là hungryghost

chắc là bị cắn sau lưng rồi, có người thù oán, mình nghĩ chủ thớt ko kém thông minh đến lỗi tự puplic nick name thật như thể để report lỗi bug làm cả cộng động mmo vn mất ăn + bị mang tiếng để rồi bị ăn gạch hội đồng

chắc là bị cắn sau lưng rồi, có người thù oán, mình nghĩ chủ thớt ko kém thông minh đến lỗi tự puplic nick thể để report lỗi bug làm cả cộng động mmo vn mất ăn + bị mang tiếng để rồi bị ăn gạch hội đồng
cái gì cũng phải xem xét, nhiều lúc report bên đó chỉ là nhất thời, a e phát hiện ra report bên đây.Nhiều yếu tố gây ra động cơ có khi k biết hậu quả

chắc là bị cắn sau lưng rồi, có người thù oán, mình nghĩ chủ thớt ko kém thông minh đến lỗi tự puplic nick name thật như thể để report lỗi bug làm cả cộng động mmo vn mất ăn + bị mang tiếng để rồi bị ăn gạch hội đồng
ý kiến cá nhân của mình . khi người ta cay cú hai nóng vội người ta làm việc thiếu thông minh . mình nghĩ nếu ngày tham gia diễn đàn của nick kia mà trước 6h sáng nay thì chắc chắn 98.9 % là bác này . mình đánh giá khách quan thôi :)

ý kiến cá nhân của mình . khi người ta cay cú hai nóng vội người ta làm việc thiếu thông minh . mình nghĩ nếu ngày tham gia diễn đàn của nick kia mà trước 6h sáng nay thì chắc chắn 98.9 % là bác này . mình đánh giá khách quan thôi :)

mẹ mất công mò của bác đây

trên đó ko có check ngày jond nhờ. nếu ngày jond từ trước thì nghi là bác này . vì mọi người có thói quen lập nick nhiều forum tên giống nhau:rolleyes:

mình cũng nghĩ giống bạn, nếu nick mới lập gần đây thì là clone, còn lập lâu rồi thì có thể đúng là him

chính là em :cool: của the men :D

đúng là có người mới lập nick nhằm hãm hại chủ thớt
ae nên suy nghĩ lại 1 cách khôn khéo k nên nóng vội ném đá ng ta tội nghiệp :)

mẹ mất công mò của bác đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week