[Hướng dẫn] Admin site Offer - Cơ hội trong tầm tay

Status
Not open for further replies.
Lên cái cho Newbie thấy. Đang rảnh rỗi :D

Anh em nào học xong mà ko muốn bỏ tiền mua code thì inbox mình share luôn code free ko phải mua nhé
bạn send mình yahoo bạn nhé :)

sao bác ko post từng phần 1 lên để memb hỏi bắt nó đọc cho dễ , ai cũng hỏi từ đầu đến cuối ... thì làm sao bác sống , làm sao bác sống =))~

sao bác ko post từng phần 1 lên để memb hỏi bắt nó đọc cho dễ , ai cũng hỏi từ đầu đến cuối ... thì làm sao bác sống , làm sao bác sống =))~
Cũng muốn Post cái sườn lên cho mem đọc, nhưng thấy họ hỏi nhiều quá, rất rất nhiều vấn đề từ A cho tới Z+. Có những cái tưởng chừng như rất đơn giản, đôi lúc cũng mệt.
Nhưng bù lại, thấy anh em vui vẻ và cảm ơn rối rít, tự nhiên lòng lại thấy vui;)

Vãi bác. Mở yahoo. Lên pm thôi hehe

Có nhiều bạn pm mình hỏi và nói nên cũng mới biết.
Giờ mới hiểu bác ấy lập topic có ý đồ gì. BLVD mà cũng sell cho NB thất đức quá. có lòng tốt thì reg tặng cho NB làm.
Code + Host + domain + BLVD 500k ( có phải là thừa thời cơ không)
Hướng dẫn thêm vài trăm K nữa

Có rất nhiều bạn Pm hỏi. Trước tiên mình đều hỏi là đã có code, host, domain gì chưa, Nếu rồi thì mình sẽ hướng dẫn cách setup thành 1 site hoàn chỉnh.
Còn nếu chưa thì mua về rồi Pm mình, mình sẽ hướng dẫn cách setup thành site hoàn chỉnh.

Có nhiều bạn cũng hỏi là cậu có làm không.Mình bảo là có. Họ đồng ý và kêu mình làm từ A tới Z.
Mình làm tất tần tật, từ reg domain, reg host, chạy site, reg NET, add sẵn NET vào cho họ, hướng dẫn từ đầu tới cuối, hướng dẫn Reg thêm một số NET dễ hiện tại.

Và mình cũng nói là sẽ hỗ trợ tất cả các bạn full time, tới luc nào nghỉ làm thì thôi. Chưa kể là còn phải cài đặt tool, hướng dẫn họ làm offer. Vì có 1 vài bạn sau khi làm xong site mới ngã ngữa ra là không biết làm off trên site, mà chỉ biết làm off Androi

Có rất nhiều bạn Pm hỏi. Trước tiên mình đều hỏi là đã có code, host, domain gì chưa, Nếu rồi thì mình sẽ hướng dẫn cách setup thành 1 site hoàn chỉnh.
Còn nếu chưa thì mua về rồi Pm mình, mình sẽ hướng dẫn cách setup thành site hoàn chỉnh.

Có nhiều bạn cũng hỏi là cậu có làm không.Mình bảo là có. Họ đồng ý và kêu mình làm từ A tới Z.
Mình làm tất tần tật, từ reg domain, reg host, chạy site, reg NET, add sẵn NET vào cho họ, hướng dẫn từ đầu tới cuối, hướng dẫn Reg thêm một số NET dễ hiện tại.

Và mình cũng nói là sẽ hỗ trợ tất cả các bạn full time, tới luc nào nghỉ làm thì thôi. Chưa kể là còn phải cài đặt tool, hướng dẫn họ làm offer. Vì có 1 vài bạn sau khi làm xong site mới ngã ngữa ra là không biết làm off trên site, mà chỉ biết làm off Androi
up cho thớt tốt bụng :D

Nhưng bác có lòng tốt như vậy thì k nên sell net BLVD 200k. nó reg 1 phát là xong.
Code dạng gì GPT à. làm gì có cái giá đó.
host + domain k đáng bao nhiêu?
(Vì có 1 vài bạn sau khi làm xong site mới ngã ngữa ra là không biết làm off trên site, mà chỉ biết làm off Androi) >> nếu bác có tốt thì khi họ pm thì sẽ hỏi c làm dạng nào rồi mới hd NB chứ, làm như bác là muốn bác site với net BLVD giá trời đất như vậy.
cái giá của bác đưa ra là lựa thời cơ các NB mới bước vào chập chững nên bác hét gió hướng nào cây đổ theo hướng ấy.
BÁC NÊN XEM LẠI CÁCH HƯỚNG DẪN CỦA MÌNH.
NẾU KHÔNG MÌNH XIN MOD XÓA TOPIC NÀY. ( VÌ CÓ QUÁ NHIỀU BẠN BỊ BẠN LỪA ĐAU ĐỚN)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week