[Hướng dẫn] Admin site Offer - Cơ hội trong tầm tay

Status
Not open for further replies.
Sự kiện nóng đã và đang đứng đầu top nãy giờ ,, theo mình nghĩ chắc có khúc mắt gì nên mới bị đá xoáy như thế này :eek: , nếu bạn thật sự giúp đỡ thì đâu có sợ đá xoáy như vậy 2 bên cứ ngối lại nói chuyện đừng nổi nóng nào :D
Mình thật sự giúp đỡ, mà bị nói này nói nọ nên mình bực mới phản dame.
Chứ cho tới bây giờ, Chưa có ai phàn nàn về mình hết, các bạn vẫn vào like và comment cảm ơn mình.
Chỉ ghet 1 số thành phần vì ích kỷ, muốn giữ nồi cơm ăn riêng, nên cứ cầm cờ đăng ngọn phất. Nếu mà có khúc mắc hay là lừa đảo, họ đã chẳng vào đây bức xúc rồi. Đợi tới lượt những người "hàng xóm" bức xúc giùm à???

ỦA bác này kêu với tớ là bán cái host 6 tháng + domain 1 năm = 800k mà
Nếu 3 tháng thì thôi ko max quá

Thank thớt nhiều. Rất nhiệt tình. Like! :):):)

làm ơn mắc oán. 200k đấy mọi người đều tình nguyện để được hướng dẫn tận tình, xem như tiền cafe mồ hôi công sức và nhiều lắm những thứ khác mà thớt phải bỏ ra cho newbie. có GATO thì cũng vừa thôi và lượn đi chỗ khác để newbie vào học hỏi, đừng có ăn k đc rồi đạp đổ

like cho chủ thớt..sẽ có lúc cần chủ thớt tí :( e newbie :(

Hehe. được Move trở lại rồi. Thanks Mod:p

Vừa được chủ topic giúp đỡ rất nhiệt tình về code site offer và đã fix được lỗi theo như mong muốn của mình. Xin lỗi vì đã làm mất thời gian của bạn. Cảm ơn bạn nhiều. :)

Up hộ thớt. Thớt nhiệt tình thật. THANK! :):):)

thank chủ thớt nhé. mình là newbie thì nên chọn những net nào dễ và info như thế nào để em chuẩn bị trước.

Có rất nhiều bạn Pm hỏi. Trước tiên mình đều hỏi là đã có code, host, domain gì chưa, Nếu rồi thì mình sẽ hướng dẫn cách setup thành 1 site hoàn chỉnh.
Còn nếu chưa thì mua về rồi Pm mình, mình sẽ hướng dẫn cách setup thành site hoàn chỉnh.

Có nhiều bạn cũng hỏi là cậu có làm không.Mình bảo là có. Họ đồng ý và kêu mình làm từ A tới Z.
Mình làm tất tần tật, từ reg domain, reg host, chạy site, reg NET, add sẵn NET vào cho họ, hướng dẫn từ đầu tới cuối, hướng dẫn Reg thêm một số NET dễ hiện tại.

Và mình cũng nói là sẽ hỗ trợ tất cả các bạn full time, tới luc nào nghỉ làm thì thôi. Chưa kể là còn phải cài đặt tool, hướng dẫn họ làm offer. Vì có 1 vài bạn sau khi làm xong site mới ngã ngữa ra là không biết làm off trên site, mà chỉ biết làm off Androi
mình ủng hộ bác này

Fake IP k cheat là gì ???? :eek::eek::eek:

Mấy giờ rồi mà sao còn xoắn quẩy cái câu "cheat" nhỉ???

Ông nên hiểu và mặc định sẵn trong đầu luôn, vô box offer, khi nói tới "cheat" có nghĩa là người ta đang nói cheat link hay đại loại 1 cái gì đó, không ai rảnh rỗi để đi nói là cheat traffic đâu, vì cái đó hiển nhiên có đến hơn 95% rồi. Đừng có bắt bẻ mấy cái thuật ngữ ấy để tỏ vẻ hiểu biết hơn người nữa.

tôi bảo là cheat fake IP có sai k? còn cheat link là admin VN cấm vì sợ die net.
Làm solo ai dám cheat hả c?
Nếu nói như c là cũng hiểu sai về cheat rồi.
Tôi chả xoắn c? tối chỉ trả lời c kia. Còn cách nói chuyện của c giống dân vô văn hóa vậy? tôi chữi c lần nào chưa?
Thấy cách nc là hiểu con người rồi.

tôi bảo là cheat fake IP có sai k? còn cheat link là admin VN cấm vì sợ die net.
Làm solo ai dám cheat hả c?
Nếu nói như c là cũng hiểu sai về cheat rồi.
Tôi chả xoắn c? tối chỉ trả lời c kia. Còn cách nói chuyện của c giống dân vô văn hóa vậy? tôi chữi c lần nào chưa?
Thấy cách nc là hiểu con người rồi.
Thế cậu nghĩ ông kia nói tới cheat là ổng đang nói chit traffic à????Ổng đâu có rảnh đi nói ba cái tào lao đó.
Vì giờ ai mà chả fake sock để đi làm, có vài % chơi traffic thực thì ko nói. Mà một điều hiển nhiên như thế thì việc gì cậu phải tranh luận, giải thích làm gì???

Last edited:
Thế cậu nghĩ ông kia nói tới cheat là ổng đang nói chit traffic à????Ổng đâu có rảnh đi nói ba cái tào lao đó.
Vì giờ ai mà chả fake sock để đi làm, có vài % chơi traffic thực thì ko nói. Mà một điều hiển nhiên như thế thì việc gì cậu phải tranh luận, giải thích làm gì???
Có người nói thì phải có người đáp. sao kiến thức cơ bản thế mà cũng k biết nhỉ. học lớp mấy rồi??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week