[Hướng dẫn] Admin site Offer - Cơ hội trong tầm tay

Status
Not open for further replies.
Bác có Yahoo ko cho em
Teamvew xem cái code bác này làm cho em với
Gio làm site rồi có cái lỗi pot back sonic ko sửa dc nè ,NẢN LUÔN
t lại ko rành về code nhưng mua hắn la site nào pm wa yahoo mình trong avatar noi chuyen xíu nhé .... thank

Người lớn. Nói ít hiểu nhiều, đi vào trọng tâm, được chưa 2 bạn trẻ, đừng như mấy bà bán cá ngoài chợ, hùa vào như chó táp sh!t
1. Topic tôi sell 2 bộ code này ở đâu, xin cho cái link
2. Ai đã được tôi setup 2 bộ code này. Cho xin cái demo

Chú ý, tôi viết bằng tiếng việt và rất rõ ràng.Xin mời 2 bạn trẻ.
@dipphong
@maritimehotel11

chơi xóa cái code roài , thánh mi giống thằng hứng cái đó ấy nói chi nguoi khác, chưa sell được thôi chứ lg chat đã có giá hết roài ................... noi bấy nhiêu đây thôi các bạn nghía đi nào .

kaka. Thấy buồn cười. Cứ tí là chữi người ta không biết gì.
Haizzz. Có bằng chứng mà cứ to mồm. phải không dipphong

Tôi không chấp vặt lũ mới lớn, khi nào trả lời dc 2 vấn đề này thì nói chuyện tiếp:
1. Topic tôi sell 2 bộ code này ở đâu, xin cho cái link
2. Ai đã được tôi setup 2 bộ code này. Cho xin cái demo để đối chiếu

Thằng tung thằng hứng thì đỡ thế éo nào được. Ai chả biết từ đầu topic tới h có 2 thằng đàn bà vào quấy rối topic;)

thôi c à. c xóa đi rồi thì thôi. đối chấp làm gì nữa dinhphong.
Người ta có thì người ta sẽ tự biết. mọi người đọc mọi người sẽ tự hiểu. nói chi nhiều hư bàn phím.
Ace nói chuyện với nhau bảo zữ cho cho nhau. lại đi sell ng khác. CÓ hay k tự ông biết. Tự thấy có lỗi thôi. cũng dây dứt lắm ấy chứ.
Tội nghiệp. Hôm sau thấy bác này xin xỏ code thì tránh ra thôi. Kêu sẽ zữ mà lại ngầm đi sell. Nhục VL. Còn to miệng.

Thằng đàn bà là thằng âm thầm chơi khâm người khác chứ ko phải 2 thang này nói đúng mà lai thành đàn bà :rolleyes: cung chỉ cần nguoi khác dạo quanh xem thôi ko lẻ ong đi bán site ròi kêu t tìm demo à , sao ko để site choisunam.com + getpointtoday.com mà xóa xong roài vào cmt.......................đó là demo bán mà sao dám để

Thằng đàn bà là thằng âm thầm chơi khâm người khác chứ ko phải 2 thang này nói đúng mà lai thành đàn bà :rolleyes: cung chỉ cần nguoi khác dạo quanh xem thôi ko lẻ ong đi bán site ròi kêu t tìm demo à , sao ko để site choisunam.com + getpointtoday.com mà xóa xong roài vào cmt.......................đó là demo bán mà sao dám để
Cái loại kiến thức như ếch ngồi đáy giếng thì đừng đi nói lý lẽ nhé. giấu cái dốt vào kẻo người ta khinh. Mày gõ cái domain nó ra như này, mà bảo tao đi xóa demo. Hay mày ko biết đọc tiếng Anh???

À tiện thể hỏi phát là cái host Gator mua bằng Visa chính chủ , mà tự nhiên giờ bị suppend là sao ta. chả up gì vi phạm TOS nó cả?? :(

măc dù dốt nhưng chơi ko tồi -- kẻ có kiến thức mà chơi tồi còn thua thằng dốt o_O
Xin thưa, tôi vào đây để cần bằng chứng thuyết phục, chứ không phải để đi đôi co như những thằng đàn bà.
Còn cậu, dành time đôi co đó mà đi kiếm thêm tí thu nhập, để khỏi có time rảnh rỗi mà ganh tị và soi mói người khác. Haivl.
Stop nhé! Còn muốn nói nữa thì đọc lại #168

Thôi t cung ghi nhiêu đó là có nguoi đọc và cung hiểu rồi ................ cung ko phải quanh co gì -------------------------- thang đàn bà vẫn là thằng chơi lõm chứ ko phải thằng này =))))))) ong ban ăn nói rất hay nhưng tiếc cái là chơi toàn mấy chiêu ko đỡ nổi

Ấy da mới đọc cái yahoo của 2 bác pm nhau nếu đúng và chính xác như lời dipphong nói thì bác choisuman này có mà ra đảo chơi với cá heo :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week