Help Hương dẫn ae làm offer không đòi hỏi bất cứ thứ ji

học viên đông thế này dạy sao nổi bạn ơi.mình đề nghị bạn nên thu môth ít phí gọi là cho người dạy tâm huyết hơn,người học chăm chỉ học hơn chứ free học ko dc lại chán bỏ thì mất công lắm.

Ta vẫn câu nói đó :
Học miễn phí mà ko đem lại kết quả thì học làm gì

Nói chuyện cứ như thánh , về nhà mà xưng ta với lũ trẻ trong xóm đi cậu, ở đây chưa chắc hơn được mấy người mà ta,ta cái sh*t :))

hức vì sao lại thế

Chủ topic hẹn 9h tối qua nhưng khi đó pm nick vẫn sáng mà ko rep.

Chú trên trẻ trâu quá nhỉ , ng ta dạy NB những off cơ bản cũng là dạy , phí thì ko thu , còn hơn chú tối ngày đi rao ráo ra rả ta đây pro mở lớp , thế có cần mấy chục cái chat log của ku Sáng (| ng đào tạo chú đấy ) với tôi show lên đây ko :binhsua14:

Haha có điên mới dạy Free . 100 người PM thì có mà mua vé sang nước ngoài mà trốn thôi =))
Phát ngôn bừa bãi, éo mẹ người ta có tài liệu có trí thuk, biết cách dạy...
thế chú mày dc thằng newbie nào buzz chưa

thế thì mình điên mẹ rồi , mình điên nên mới nhận thằng master jounichi khong ra gì vào làm , để rồi nó lên mmo4vn múa mỏ .
mình không giỏi hơn ai , chỉ biết làm cơ bản thôi . nó được mình dạy mới 1-2 tháng mà đã mở lớp dạy àm offer 100$ /tuần :binhsua21:

Haha có điên mới dạy Free . 100 người PM thì có mà mua vé sang nước ngoài mà trốn thôi =))
trình ko bít hơn ai mà đi mở lớp, off có gì mà dạy, người nào chịu tìm tòi , học hỏi thì từ từ cũng làm được , mấy bạn mới lười tìm tòi quá nên mới đi học, mà nói thật off mà ko chịu tìm tòi thì khó mà làm dc lắm, làm nhiều rùi cũng sẽ tự tìm ra kinh nghiệm riêng của mình thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week