Hướng dẫn anh em kiếm ít nhất 3$ một ngày(vài tiếng)

Là nó có thể điều khiển nick của cậu, có thể đăng nhập và post stt trên nick của cậu nếu nó có cái Access token đấy :).. Nói chung .. coi như cậu cho nó quyền sử dụng cái nick đấy :))
Nghĩa là Marco đó có vấn đề hả? Hay wwebsite đó?

Nghĩa là Marco đó có vấn đề hả? Hay wwebsite đó?
cái web đó đó cậu.. mình thử click reg cái.. :) nó yêu cầu access token nên mình thôi luôn rồi :))
Các cậu đi "hack like" thì web nó dùng những cái access token đó, để đi like những cái stt mà cậu yêu cầu.. =]]z kiểu thành nô lệ.. hoặc đại loại vậy :))

Oops.: Sr cậu nhé =)).. Mình chỉ nhìn cái tên thằng paid cho cậu là GetAutoLike nên mình search cái đó.. =)).. Cho mình xin lỗi :3

cái web đó đó cậu.. mình thử click reg cái.. :) nó yêu cầu access token nên mình thôi luôn rồi :))
Các cậu đi "hack like" thì web nó dùng những cái access token đó, để đi like những cái stt mà cậu yêu cầu.. =]]z kiểu thành nô lệ.. hoặc đại loại vậy :))

Oops.: Sr cậu nhé =)).. Mình chỉ nhìn cái tên thằng paid cho cậu là GetAutoLike nên mình search cái đó.. =)).. Cho mình xin lỗi :3
không phải vậy đâu bạn.Bạn nhầm rồi!
Nó là website Trao đổi Like. mình like cho họ và họ like cho mình. có có quyền điều khiển gì hết :

không phải vậy đâu bạn.Bạn nhầm rồi!
Nó là website Trao đổi Like. mình like cho họ và họ like cho mình. có có quyền điều khiển gì hết :
Mình nhầm ... vì cái tên thằng paid cho cậu là GetAutoLike.. mình có thử search GetAutolike thì nó ra Getautolikergroup.net
Thì mình mới nghĩ là cậu giới thiệu cái site đó :)

Mình nhầm ... vì cái tên thằng paid cho cậu là GetAutoLike.. mình có thử search GetAutolike thì nó ra Getautolikergroup.net
Thì mình mới nghĩ là cậu giới thiệu cái site đó :)
Uhm. Vậy thì bạn nhầm To rồi :)

GetAutoLike là site http://getautolike.com/
Nó với likesAz là một site. Click ở trên Top sẽ thấy link 2 trang với nhau

Tặng Coupons 500 coins cho anh em nào đã làm ref của mình nhé !
inbox để nhận nhanh. số lượng có hạn
@all. Min pay giờ nó chuyển sang 2$ rồi. Anh em rút tiền về nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week