Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.
Tôi cũng bị lỗi No data for channel, kênh mình mới chết hơn chục ngày, đang đợi xem nó có update tiền tháng 10 không, cũng chưa thấy nó cập nhật, không biết nó có trả tháng 10 không, 1 kênh thì mới được thả vẫn trong net này nên cũng chưa biết tình hình thế nào

Tôi cũng bị lỗi No data for channel, kênh mình mới chết hơn chục ngày, đang đợi xem nó có update tiền tháng 10 không, cũng chưa thấy nó cập nhật, không biết nó có trả tháng 10 không, 1 kênh thì mới được thả vẫn trong net này nên cũng chưa biết tình hình thế nào

nản cái bọn net lol này , sp giờ *** thấy trả lời

Mình có 2 kênh, cũng bị lỗi no data for channel :(
Có ae nào ko bị ko ạ? Là lỗi chung hay chỉ 1 số kênh bị thôi nhỉ

Mình có 2 kênh, cả 2 kênh đều bị lỗi no data, vẫn chưa thấy update tiền gì cả, chán thế

chết trước lúc cập nhật là ko tính nhoé:D:D

Lần trước chết 1 kênh vẫn được pay mà, nhưng k nhớ là chết vào ngày nào, có nghĩa là chết trước khi GA cập nhật ngày 15 là không được tính hả? Còn cái chat trực tuyến thì bọn nó bỏ 2 tháng rồi mà, cách đây hơn tháng mình có mail hỏi nó về việc này, nó bảo đang cập nhật lại phần mềm chat trực tuyến, đến giờ vẫn chưa thấy, chắc nó bỏ rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,053
173,132
Latest member
Dailysieure

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week