Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.
cái này ăn chia thế nào bác

kênh tôi vẫn bt mà khi paid thì nó lại block, hỏi nó bảo ytb đã block bạn ... block cái kon mẹ nó chứ block ytb có block kon mẹ gì tao đâu. định scam nói mẹ luôn cho nhanh

kênh tôi vẫn bt mà khi paid thì nó lại block, hỏi nó bảo ytb đã block bạn ... block cái kon mẹ nó chứ block ytb có block kon mẹ gì tao đâu. định scam nói mẹ luôn cho nhanh
Khi pay thì nó pay tháng nào bác? ví dụ $ tháng 7 thì tháng 8 nó pay hay sao?

Khi pay thì nó pay tháng nào bác? ví dụ $ tháng 7 thì tháng 8 nó pay hay sao?
$ tháng 7 thì ngày 7/9 pay. Die kênh xác nhận là ko pay nhé, để qua 12 tháng cũng thế :D. Sau khi trừ tất cả chi phi chỉ còn có xấp xỉ 62,63%. Nói chung là ko nên vào

Mình nói thẳng 1 câu, quiz nó đá thì các bác vẫn vào net khác dc, còn thằng này nó block thanh toán nhưng ko đá, các bác sẽ bị giam kênh 60 ngày để dc unlink, nên suy nghĩ cẩn thận trc khi vào.

tạo kênh mới luôn và ngay đi còn gì, lúc trước mới chơi ko biết gì, thấy ông freedom ko yêu cầu điều kiện gì thế là hăm hở lao kênh vào, build kênh chán chê gần 200k view, mà 2 tháng sau nó mới update, đã thế rate có 60%, muốn unlink cũng phải chờ 2 tháng. chán quá tạo kênh mới luôn. Kênh kia chắc cuối tháng 9 mới update, éo biết cuối tháng 10 nó có pay cho ko nữa

tạo kênh mới luôn và ngay đi còn gì, lúc trước mới chơi ko biết gì, thấy ông freedom ko yêu cầu điều kiện gì thế là hăm hở lao kênh vào, build kênh chán chê gần 200k view, mà 2 tháng sau nó mới update, đã thế rate có 60%, muốn unlink cũng phải chờ 2 tháng. chán quá tạo kênh mới luôn. Kênh kia chắc cuối tháng 9 mới update, éo biết cuối tháng 10 nó có pay cho ko nữa
ý bác là tạo kênh mới, nhưng đk net nào được chứ

reup + mua view thì cho xin cái ảnh nè!!!! lại nó luôn! ko cheat gì hết toàn view tự nhiên, có nhiu $ cũng block =)) vãi cái net chó chết này: (test thử 3 tháng: 3 kênh tháng 5, 6, 7 block sạch, support hỏi nó bảo google điều tra! điều tra thằng cha nó!!! nó scam thì có!)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week