Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.
tại vì nó yêu cầu thấp thôi bác ơi

net này làm gì chấp nhận Reup ?
Mary - Music Nations Network SupportNo sorry we cannot accept your channels

kênh của mình chưa có có tên rút gọn kênh thì điền gì thớt ơi :(

kênh của mình chưa có có tên rút gọn kênh thì điền gì thớt ơi :(
copy nhầm cái nó yêu cầu rồi lấy gì nó chấp nhận, bấm vào Advanced setting sau đó copy cái ID kênh YouTube dán vào là xong

net đã pay nhé. Mọi ng check đi.

Mình vừa đọc trên group thấy có 1 bác bị net này block ko thanh toán mà kênh vẫn xanh sạch đẹp. Có nghi vấn scam à @@
kênh xanh sạch đẹp hay ko thì do bác ấy nói thôi. Quan trọng là nguy cơ từ mấy video trong kênh đó. Trường hợp qua 1 đêm kênh xanh bay hết diễn ra mãi mà.

Mình vừa đọc trên group thấy có 1 bác bị net này block ko thanh toán mà kênh vẫn xanh sạch đẹp. Có nghi vấn scam à @@

mấy con gà kênh này nổi tiếng mất dạy trên thế giới mà cứ chơi!

Mất hơn 500 với nó rồi mà nhiều bác vẫn ham vãi. Không bằng 1 góc của thằng quiz

đây cũng mất đây vài k

Tháng này mình mời đc 150$ đợi xem nó tổng kết với pay ra sao rồi báo anh em :D
net đã pay nhé. Mọi ng check đi.
confirm proof nóng hổi cho ai đang chơi tự tin lên này, kênh làm được mấy bữa đầu lèo tèo chán bỏ cả năm trời tự nhiên giờ được pay :D

Kênh OK thì nó vẫn Pay đều. Net này chỉ có ức chế là kênh gặp trục trặc là nó sẽ vịn cớ google đang xem xét. Và một khi đã vào nó thì xác định là mọi cho nó suốt đời thôi. Chưa kể phí của nó cực cao. Như tôi bị mất gần 250$ vì phí đấy.

uhm no pay 1$ rui cay cho vai tram $ rui no ăn luôn nha
cái đấy thì mình chả lo, vì như mình đã nói, mình đâu có cày youtube nhiều, kênh này đã bỏ cả năm trời rồi, giờ tự nhiên được pay thì biết vậy thôi :D
mà có cày thì yên tâm mình chả bao giờ lên nổi 100$ đâu :rolleyes:

1$ thì confirm proof làm gì. 1$ nó ăn làm gì cho mất công!
có thì confirm chơi thôi, có chết ai đâu nhỉ? :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back