Hướng dẫn cách làm quạt phun sương mát lạnh ngày hè -,..,-

Xin nhắc lại là nhà mình cũng có điều hoà ( thế nên mới có con pikachu chứ @ @ ) Nhưng ko nên xài điều hoà nhiều, lý do mình đã nêu rõ, chắc ai dùng điều hoà nhiều cũng sẽ hiểu, còn chuyện quạt này có khả năng làm hỏng đồ điện tử, xin lỗi chứ trừ khi thốc thẳng vào máy tính, mình toàn để nó hướng vào người mình chứ có hướng vào máy tính đâu mà hỏng...

game j vậy @doivodoigame cho chơi cùng với

Path of Exile

bảo huớng dẫn mà thấy mỗi cái video đã hoàn thiện :( ai mà hiểu, hướng dẫn kỹ giúp mình với

Mua con pikachu rồi để trước quạt :eek: Đó !!! Hướng dẫn đó :cool: Còn chỉnh hướng thì cắt chai lavie hay chai nước ngọt ra rồi uốn.

Last edited:
Xin nhắc lại là nhà mình cũng có điều hoà ( thế nên mới có con pikachu chứ @ @ ) Nhưng ko nên xài điều hoà nhiều, lý do mình đã nêu rõ, chắc ai dùng điều hoà nhiều cũng sẽ hiểu, còn chuyện quạt này có khả năng làm hỏng đồ điện tử, xin lỗi chứ trừ khi thốc thẳng vào máy tính, mình toàn để nó hướng vào người mình chứ có hướng vào máy tính đâu mà hỏng...

Path of Exile

.

À trên Gamevn gặp ông hoài :v
cũng có chơi mà đợt đứt cáp chết mấy lần bực RIP đến giờ :v nhác update game

Nó nấu nước bằng điện, ở trong có 1 cái cục nam châm nhiệt bé bằng 2 ngón tay, nước bốc hơi ra là khói nước nóng, nhưng không nóng đâu, nhà ai xài điều hòa cũng phải mua con pikachu để tạo ẩm không gian (mua thử thì biết ^o^ )

Quạt nước thì không biết nhưng đây là quạt sương nhé :p

Tui có chơi LOL nhưng ko kiếm tiền bằng nó, tui kiếm tiền bằng 1 loại tiền tệ của 1 game ở nước ngoài sau đó bán cho tây rồi chuyển thành WMZ rồi về VNĐ.

Thùng đựng đá tui còn tự tạo 2 thùng theo hướng dẫn của youtube, khổ nỗi tốn đá kinh khủng, lại còn viêm họng vì nó cứ phả thẳng vào mặt với số lượng hơi lạnh rất là nhiều :( Còn khi bật điều hòa để chậu nước là đúng, nhưng số lượng nước bị hút đi không cao do nó không phải là dạng sương, mới cả chỉ tập trung trong cái chậu thì còn lâu mới bị hút hết :eek: Thử hết rồi mà :(

Chắc điều hòa của bác đời cũ. mình sài điều hòa thấy thoải không bị gì mặc dù bị viêm mủi dị ứng đây

Thôi đi ông ơi .. dám bảo điều hoà làm bệnh .. bó tay chắc xài điều hoà dõm , thế mấy nhân viên văn phòng nguyên ngày thì sao ?

Cái quạt này ko chỉ làm hư đồ , mà nó làm cái nhà của bạn thành 1 cái ổ bệnh tật .. hơi nước tùm lum sẽ làm vi khuẩn , nấm mốc phát triển, gây nhiều bệnh tật trong nhà . NÓ độc hại hơn cái điều hoà gấp 100 lần.. sau đó là đồ điện tử các kểu bị hư hỏng v,v..... nhà nào có trẻ em mà xài thì chuẩn bị đưa nó đi bệnh viện .

Thôi đi ông ơi .. dám bảo điều hoà làm bệnh .. bó tay chắc xài điều hoà dõm , thế mấy nhân viên văn phòng nguyên ngày thì sao ?

Cái quạt này ko chỉ làm hư đồ , mà nó làm cái nhà của bạn thành 1 cái ổ bệnh tật .. hơi nước tùm lum sẽ làm vi khuẩn , nấm mốc phát triển, gây nhiều bệnh tật trong nhà . NÓ độc hại hơn cái điều hoà gấp 100 lần.. sau đó là đồ điện tử các kểu bị hư hỏng v,v..... nhà nào có trẻ em mà xài thì chuẩn bị đưa nó đi bệnh viện .
nhà bác ảm thấp thế kia à :V

Nóng đừng hỏi ra, nước trong người còn bốc hơi hết chứ nói gì trong phòng :confused: Điều hòa nhà mình mới mua cách đây 2 năm, nhưng mình bị dị ứng điều hòa hay sao ấy, cho nên ko thích ngồi điều hòa cho lắm :oops: Nhưng cá nhân mình khảo sát cho thấy, đa số nhân viên văn phòng mắc bệnh về đường tiêu hóa và đau đầu khi ngồi dưới điều hòa.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week