hướng dẫn cách tính lương và bonus của kolo

Mình thấy kolo có 2 ưu điểm là pay khá nhanh ,chưa từng scam và load cả ngày, capt dễ + ngắn , bạn nào đánh nhanh lắm cũng 5 id là cùng .
Mặc dù rate thấp nhưng nếu ai đánh liên tục 1 tháng trở lên thì rate ngang qlink :D ( 25% )
Nói chung quay di quay lại vẫn kolo mà phang là ok nhất.

rate của qlick thì mình ko rành nhưng rate kolo chỉ bằng 1/2 pix nêú noí về luyện max.

Last edited by a moderator:
nhìn mức lương là thấy nản rồi hy vọng vào cái bonus nhưng bonus cũng chỉ là trò cười làm bữa giờ làm cho nó hi vọng lên bonus 100% :binhsua75:

cái này chơi nhìu ID là sao nhỉ, có ai bít nói sơ được ko? làm sao để có thể chơi nhìu id và ví dụ 5id có phải là bằng số code mình gõ nhân 5 ko? chứ gõ solo 1 id gõ được 1k7 mà có 0,7wmz thì lâu quá.

à cái này bác vào topic kolo tìm hiểu nhá

- - - Updated - - -

đơn giản là bác sẽ giảm thơì gian load code code ra lien tục gõ đựợc nhiều code hơn tiền nhiều hơn

cái này chơi nhìu ID là sao nhỉ, có ai bít nói sơ được ko? làm sao để có thể chơi nhìu id và ví dụ 5id có phải là bằng số code mình gõ nhân 5 ko? chứ gõ solo 1 id gõ được 1k7 mà có 0,7wmz thì lâu quá.

1k7 là gõ trong bao lâu vậy bạn?

dự án này nếu nếu làm khoản 10k/3 acc mỗi ngày thì ngon hơn qlink ko mọi người.đang xơi qlink nhưng ko biết cái này có ngon hơn ko nữa.nếu công bonus vào thì thấy cũng ngon.nhưng tìm ẩn ở trong thì nhờ pro kolo giúp.thank

hok bằng đâu cậu ơi, chiến pix y, nếu mà gõ kỹ tí là cũng ok lắm rồi,

dự án này nếu nếu làm khoản 10k/3 acc mỗi ngày thì ngon hơn qlink ko mọi người.đang xơi qlink nhưng ko biết cái này có ngon hơn ko nữa.nếu công bonus vào thì thấy cũng ngon.nhưng tìm ẩn ở trong thì nhờ pro kolo giúp.thank

10.000 code /3acc thì bạn sẽ đạt đc bonus 25%. Rate trung bình của kolo là 0.4$ trừ đi 25% ( mặc định ) thì còn 0.3$ cộng 25% bonus thành ra 0.4$/1000 code/10.000 code/ngày. Phần còn lại bạn tự tính nha. :D

nếu dc 200% thì trung bình 1 ngày bao nhiêu ta

nó mà 200% thì ngon nhất trong các dự án captcha

ôi giấc mơ 1 thời của tui. =))

Last edited by a moderator:
cuối cùng cũng chỉ có 0.4$/1000 code nãn,

Rate 0.4$/1k code là rate thường xuyên của nó đó bác, có khi còn xuống 0.28 !

Cách tính lương của kolo như sau:
_ Chỉ trả lương cho 75% số code đánh đc.
_ trong phần thống kê thì chỉ tính 66% số code đánh đc.

mới test 1 tuần nay. phần lương thì ko tính . Còn phần thống kê thì 75% lận chứ ko đến mức 66% .
Như vừa nãy làm xong tính : làm 556 capt , sau 15p vào web phần thống kê thì nó tính 427. Tính ra là 76,79..% lận .

Nếu tính lương thì cũng đúng vì đang wanh lúc rate 0.3 lâu lâu lên 0.35 . Tính theo nó thống kê thì 427 capt = 0.1384 $ ~~> rate 0.32 .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week