hướng dẫn cắm máy với ebs free

Status
Not open for further replies.
đã reg ebesucher và homepage.ex rồi ID tuankien822001

thớt gửi cho tớ xin cái hướng dẫn và tool chạy vào email: [email protected] nha.

P.s: có thể dùng máy cố định để treo dc ko thì mong cậu hướng dẫn trong email giúp luôn nha.

Thanks!

thằng home.ex không cho change min ra $ nữa thì phải bác. Có ai gặp trường hợp vậy không

2015-02-03 12:16:24 11718 $ 1.17

vẫn ex bt mà :) Có điều giờ nó chỉ cho rút số phút cậu cắm đc (hoặc từ ref) chứ ko cho rút số phút chuyên từ acc khác sang :)

đã reg ebesucher và homepage.ex rồi ID tuankien822001

thớt gửi cho tớ xin cái hướng dẫn và tool chạy vào email: [email protected] nha.

P.s: có thể dùng máy cố định để treo dc ko thì mong cậu hướng dẫn trong email giúp luôn nha.

Thanks!
send :)

Treo máy nào cũng đc :)

2015-02-03 12:16:24 11718 $ 1.17

vẫn ex bt mà :) Có điều giờ nó chỉ cho rút số phút cậu cắm đc (hoặc từ ref) chứ ko cho rút số phút chuyên từ acc khác sang :)
Vậy số phút từ acc khác fai làm sao bác @@ không lẽ để tăng surf

Vậy số phút từ acc khác fai làm sao bác @@ không lẽ để tăng surf
acc nào thì rút tiền acc đó, hoặc bạn vào market bán cho ai cần mua. Thấy có 1 ông đang mua giá 0,1$/1k đó :)

1 acc paypal add mail đc 8 mail cơ mà :D rút khoảng 8 acc là ngon rồi :D

đanh dau, có vps ma k dùng

Có bác nào giống em k

Attachments

16.6 KB · Views: 60
acc nào thì rút tiền acc đó, hoặc bạn vào market bán cho ai cần mua. Thấy có 1 ông đang mua giá 0,1$/1k đó :)

1 acc paypal add mail đc 8 mail cơ mà :D rút khoảng 8 acc là ngon rồi :D
bác cho em hỏi bác chạy ebs bằng vps nào vậy. Em chạy ggclound 2core ma chay 10link thoi đã thấy no chiếm 100% cpu rồi. Chạy tầm 1 ngày là die vps :(

bác cho em hỏi bác chạy ebs bằng vps nào vậy. Em chạy ggclound 2core ma chay 10link thoi đã thấy no chiếm 100% cpu rồi. Chạy tầm 1 ngày là die vps :(
mình thuê vps của lenhi :) thay chay ổn :) 100% nhưng ko die :)

đã gửi mail cho các bạn :)

@YouAndIVN : hôm trước có bảo cậu hướng dẫn mà máy hôm đó bị trục trặc main. K thể nhờ teamview đc. Cậu cho tớ xin hướng dẫn vào email: [email protected] nhé. Có gì k hiểu phiền cậu giúp đỡ.
Thanks cậu nhiều !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week