Got Paid Hướng dẫn chi tiết, kinh nghiệm và thủ thuật kiếm 20$ Úc dễ dàng tại Myopinions

bientrieu

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hôm nay dc cái 480p nhưng bị out có dc 20 p nản. Còn 1 cái 100 p mà lúc khảo sát google bảo không tìm thấy site?????

viettienvn

Senior
Reactions
97
MR
0.000
có ai nhận được khảo sát về Consumer Goods - 200 points ko nhỉ,

Có phải khảo sát mã ID 28865 đúng không bạn? Mình có nhận được hôm nay mà chưa có thời gian làm.
huhu 2 tuần quên ko vào 1 mớ sv bị closed :binhsua85:

Khảo sát nó có thời hạn đấy. Một số khảo sát nó chỉ nhận số lượng nhất định trả lời thôi, trả lời càng trễ càng mất khảo sát -> mất vài USD không ít đâu.

lâu ko vào quên cả pass rồi
reg = mail j cũng quên nữa :binhsua80:

Bạn cung cấp một số mail bạn có, gửi vào mail [email protected] để mình đối chiếu ref giùm cho, có mail thì vào site ấn quên mật khẩu là có pass mới.

Hôm nay dc cái 480p nhưng bị out có dc 20 p nản. Còn 1 cái 100 p mà lúc khảo sát google bảo không tìm thấy site?????

Có một số trang khảo sát đòi hỏi IP Úc mới mở được, nếu không fake được thì bạn đành chịu không vào được.

mình vừa trả lời cái khảo sát đầu tiên nhưng bị uot giờ nó lại bắt mình update lại thông tin lúc trước không biết có bị gì không?

Không sao đâu bạn. Sau khi đăng ký 1 thời gian nó sẽ bắt update lại thông tin để nó xem gửi khảo sát chủ đề nào cho phù hợp.

đây là dạng khảo sát dành cho phụ nữ. Hỏi về vệ sinh phụ nữ hàng ngày mình trả lời được 2 câu thì bị uot 5point ko hiểu vì sao thật là buồn :((

Ah chủ thớt bạn có thể mail cho mình mấy mẫu khảo sát được không mail [email protected] mình vừa tạo acc hôm qua. Mình nghiên cứu qua để dể làm, chứ như khi nãy là lần đầu trả lời tưởng các câu hỏi no cho coppy ai ngờ không được mà máy minh lại dịch chẳng được đành ngồi gỏ tay từng câu. Thôi coi như vạn sự khởi đầu nan.

Sáng nay mình sẽ gửi cho ref mới các mẫu này nhé.

Dạo này tớ làm survey nào là đc max point cái đó, nhưng chỉ tích cóp mấy cái 150-200 point thui :binhsua10:

150-200p cũng đâu phải ít, bỏ ra có 15 phút thôi bạn.

Ngày 28/7/2012, hôm nay share cho REF qua email mẫu khảo sát chủ đề tổng hợp, của công ty Nielsel, giá trị 2000 point = 20 USD, thời gian làm khoảng 3-4 tiếng, hơi lâu nhưng làm xong là đủ tiền để cashout ngay lập tức.

Mẫu này do bạn thanhtuank9, 1 ref tích cực của viettienvn làm thành công và gửi cho viettienvn chia sẻ cho ref.

Kinh nghiệm: có thể các bạn nhận được nhiều loại khảo sát 2000p hơi khác nhau 1 tí, nhưng cách làm tương tự: Phần khảo sát thông tin cá nhân ban đầu: phải đúng với thông tin cá nhân của mình nhé, trong lúc làm phải xem lại hồ sơ thông tin ban đầu thật kỹ. Vd: mình để thông tin cá nhân trong gia đình có 4 người trên 18 tuổi, nên nó hỏi quan hệ của người thứ 2, thứ 3 và thứ 4 trong gia đình, vì mình để người trên 18 tuổi hết nên khai báo là vợ, cha và mẹ. sau đó nó sẽ hỏi nghề nghiệp và thu nhập của từng người. Qua phần này thì phần sau rất dễ, làm đại cũng được. Thấy cái nào khó thì dùng google dịch cho dễ làm nhé!

Last edited by a moderator:
Ngày 28/7/2012, hôm nay share cho REF qua email mẫu khảo sát chủ đề tổng hợp, của công ty Nielsel, giá trị 2000 point = 20 USD, thời gian làm khoảng 3-4 tiếng, hơi lâu nhưng làm xong là đủ tiền để cashout ngay lập tức.

Mẫu này do bạn thanhtuank9, 1 ref tích cực của viettienvn làm thành công và gửi cho viettienvn chia sẻ cho ref.

Kinh nghiệm: có thể các bạn nhận được nhiều loại khảo sát 2000p hơi khác nhau 1 tí, nhưng cách làm tương tự: Phần khảo sát thông tin cá nhân ban đầu: phải đúng với thông tin cá nhân của mình nhé, trong lúc làm phải xem lại hồ sơ thông tin ban đầu thật kỹ. Vd: mình để thông tin cá nhân trong gia đình có 4 người trên 18 tuổi, nên nó hỏi quan hệ của người thứ 2, thứ 3 và thứ 4 trong gia đình, vì mình để người trên 18 tuổi hết nên khai báo là vợ, cha và mẹ. sau đó nó sẽ hỏi nghề nghiệp và thu nhập của từng người. Qua phần này thì phần sau rất dễ, làm đại cũng được. Thấy cái nào khó thì dùng google dịch cho dễ làm nhé!

ngon quá trời ơi 1 khảo sát và đủ cashout luôn

Theo như mình hôm qua vừa trả lời 1 mẫu khảo sát thì rút được 1 kinh nghiệm là nên dùng chương trình chụp hình 1 phần màn hình để chụp lại mẫu mình đã làm cho file nhẹ hơn và dể theo dỏi hơn. Mình thì dùng phiên bảng yahoo 11 co cái tool hổ trợ chụp 1 phần màn hình.

Hiện có nhiều cách để lưu lại, nhưng dùng word thì khá nhanh, mặc dù load lâu 1 tí nên mình dùng word cho tiện.

it0070

Junior
Reactions
32
MR
0.001
Mình làm ref cho bạn rùi nhé:d nhoxni13, có gì hướng dẫn mình thêm nha bạn
À cho mình hỏi là mình reg = IP AU, bây h` mình login = IP US có đc hay không?
Và có survey tới 3 4 tiếng, mình làm 1 nữa rồi để lát sau làm tiếp đc không :binhsua94::binhsua94::binhsua94:(Khoảng 2 3 tiếng sau làm tiếp, vẫn để máy chạy k tắt trình duyệt:binhsua80::binhsua80:)
Quên nữa, acc mình bị như vầy là sao bạn?

Mình làm ref cho bạn rùi nhé:d nhoxni13, có gì hướng dẫn mình thêm nha bạn
À cho mình hỏi là mình reg = IP AU, bây h` mình login = IP US có đc hay không?
Và có survey tới 3 4 tiếng, mình làm 1 nữa rồi để lát sau làm tiếp đc không :binhsua94::binhsua94::binhsua94:(Khoảng 2 3 tiếng sau làm tiếp, vẫn để máy chạy k tắt trình duyệt:binhsua80::binhsua80:)

Thank! Bạn đăng ký mail gì để biết gửi hướng dẫn?
Dùng IP Mỹ login làm khảo sát tốt. Quá trình làm khảo sát nếu bận cứ để máy đó, làm sau không sao cả, đừng để bị tắt máy giữa chừng thì mất ks!

peterroman

Newbie
Reactions
22
MR
0.000

Hic, mình đăng ký bữa giờ nhận nhiều khảo sát rồi mà chưa thấy cái nào 2000 p thế này. Ước gì... gặp thì làm phát đủ tiền rút luôn.

Ngày 28/7/2012, đã có mẫu khảo sát 10:
Hôm nay nhận được 1 khảo sát mới, ID 28858, chủ đề về ngân hàng, 330 point = 3 USD.
Khảo sát này tương đối dễ, dùng google tìm vài thông tin về Ngân hàng ở Úc là được. Chú ý: ai gặp khảo sát này làm cho nhanh vì 03/8 sẽ hết hạn. Mình sẽ gửi mẫu này cho REF vào sáng mai 29/7/2012 qua email, ai chưa đăng ký ref thì nhanh tay nhé. Link đăng ký REF: http://www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=viettienvn

Vào cuối tuần thường ít khảo sát nên các bạn đợi tuần sau làm tiếp, trong thời gian nghỉ ngơi tranh thủ chơi Install Win kiếm thêm point (đã reset tuần mới lúc 21h VN ngày 28/7)

Last edited by a moderator:

davidjohn

Senior
Reactions
191
MR
0.000
Ngày 28/7/2012, đã có mẫu khảo sát 10:
Hôm nay nhận được 1 khảo sát mới, ID 28858, chủ đề về ngân hàng, 330 point = 3 USD.
Khảo sát này tương đối dễ, dùng google tìm vài thông tin về Ngân hàng ở Úc là được. Chú ý: ai gặp khảo sát này làm cho nhanh vì 03/8 sẽ hết hạn. Mình sẽ gửi mẫu này cho REF vào sáng mai 29/7/2012 qua email, ai chưa đăng ký ref thì nhanh tay nhé. Link đăng ký REF: http://www.myopinions.com.au/join/default.aspx?refer=viettienvn

Vào cuối tuần thường ít khảo sát nên các bạn đợi tuần sau làm tiếp, trong thời gian nghỉ ngơi tranh thủ chơi Install Win kiếm thêm point (đã reset tuần mới lúc 21h VN ngày 28/7)

Share sớm đi bạn ơi, mình cũng có khảo sát y chang thế này.
Giờ chỉ tham gia topic này thôi, bữa giờ ham TubeExposure lao đầu theo ai ngờ SCAM!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week