Got Paid Hướng dẫn chi tiết treo máy kiếm ít nhất 25$/tháng với TubeExposure (đã có 3 Proof mới)

Thấy mấy topic kia hướng dẫn tắt flash để chạy IE cho nhanh. Không biết có sao k chủ thớt
Bạn đọc ở đây: Mặc dù làm IE load nhẹ hơn, nhưng dễ bị ZERO POINT nên không làm tốt hơn.

6. Có thể dùng chương trình để tắt hình ảnh, java, flash để IE load nhẹ không:
Hiện có 1 số chủ thớt khác hướng dẫn việc tắt bớt hình ảnh, java, flash để IE còn cái xác, load nhanh.
Nhưng theo trao đổi với adminTubeExposure thì việc tắt hình ảnh, java, flash như trên sẽ xem như gian lận (Do not disable Flash), dễ bị reset điểm về 0 nên mình không khuyến khích.

nếu không mua VPS cắm bình thuong` thì 1 ngày đc bao nhiêu point bác

nếu không mua VPS cắm bình thuong` thì 1 ngày đc bao nhiêu point bác
1 ngày được bao nhiêu point còn tùy thời gian bạn cắm máy. Như mình cắm 20/24h, được khoảng 10.000 point gần =1$, nếu cắm 24/24 thì được 1$ 12.000p đó. Hiện theo mình khoan đầu tư mua VPS mà cắm bình thường, tiếp tục theo dõi, vì site này mới, nhiều người làm nó sẽ tăng rate nguy hiểm lắm.

anh ơi, có cách nào tắt popup khi treo bằng VPS không ???
nó popup thấy khủng quá.

anh ơi, có cách nào tắt popup khi treo bằng VPS không ???
nó popup thấy khủng quá.
Khi chạy VPS nếu hiện nhiều popup các bạn dùng SOFT này để tắt nhé:

Link down: http://www.mediafire.com/?ck9z1jrgcjc51c4

Chạy soft, chọn 7s rồi nhấn Start là được.

Chà, topic treo máy này coi bộ hút khách ăn đứt site khảo sát của viettienvn rồi! Chúc peterroman thành công nhé! Bài viết có phong cách giống viettienvn đấy!

Hì, thấy bài viết như vậy là chuẩn, không khoe khoang kiếm ngày 5$ như mấy topic khác. Theo mình thì trang này dễ bị tăng rate cao hoặc không trả tiền, nên chỉ nên vừa làm vừa theo dõi như bạn nói, đừng nên đầu tư mua VPS hoặc nâng cấp nhiều, kẻo hối hận!

Cũng định mở topic mà làm biếng quá để ai kiếm ra người đó hưởng ks thì qua forum khác :D mong nó sẽ sống đựoc như vagex vì thời này nhiều đại gia vps chắc sụp sớm

Hình như web đã bị ???? chìu nay mở lên sao thấy lạ wắc T.T

Cũng định mở topic mà làm biếng quá để ai kiếm ra người đó hưởng ks thì qua forum khác :D mong nó sẽ sống đựoc như vagex vì thời này nhiều đại gia vps chắc sụp sớm

Hiện login vào có thông báo:
NOTICE: This domain name expired on 07/20/2012 and is pending renewal or deletion

Có lẽ thằng admin site này chưa đầu tư, nên đăng ký domain ngắn quá. Theo kinh nghiệm của viettienvn chắc chắc nó sẽ gia hạn bây giờ. Nhưng về lâu dài thì đừng quá kỳ vọng, đầu tư nhiều ở trang này như mua VPS.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back