Hướng dẫn chơi Captchar với Pixprofit

mình mới chơi mình lập 6 acc 1 acc chủ và 5 acc phụ. Hix ai cho mình hỏi sao mình add vào acc chủ mà 5 acc phụ lại k còn code để gõ vậy,. Hix ac mơi lập mà đã k con code để gõ là sao

mình mới chơi mình lập 6 acc 1 acc chủ và 5 acc phụ. Hix ai cho mình hỏi sao mình add vào acc chủ mà 5 acc phụ lại k còn code để gõ vậy,. Hix ac mơi lập mà đã k con code để gõ là sao
Mới lập chỉ là Pri 4, ban ngày ít khi load, bạn phải chịu khó làm đêm để kéo mấy cái Pri 4 đó về pri thấp hơn thì mới có thể làm ngày được nhé! Sau 12h đêm có thể bỏ ra để kéo Pri :)

Bạn cũng có thể mua acc pri 0 từ các mem khác. :D

bạn phải thức khuya cày acc pri về 0. được bao nhiu acc 0 thì hên xui nha. bạn có thể mua acc 0 về làm khỏi phải thức cho mệt. vài dòng thui. :D

khi acc về pri 0 là ko mất pri nữa hả mí bác?
khi ve pri 0 nó vẫn có thễ tăng pri lên bạn à ! tăng 1 , 2 hay bao nhiu là tuy bác gõ đúng , sai hay thời gian j đó ! giu pri 0 khó lắm đó !

Chào các bác, em là Newbie, em đã đọc hết 25pages của topic. (Đã tạo được group đồng thời hiểu sơ sơ về cơ chế làm việc rồi - Đêm nay về test thử ID thì mới biết thế nào)

Có điều em vẫn chưa hiểu cách tạo tài khoản Webmoney - Em đã xem hướng dẫn bằng Pic - nhưng không hiểu Ví or mail là gì??? Bác nào có thể hướng dẫn, giải thích cụ thể giúp em được không ạ

Cảm ơn các bác nhiều

Em nghĩ thế này mọi người xem đúng ko?
B1: Đầu tiên lập 1 Group
B2: Gõ cho lên Pri 0 - Tổng cộng là 6 acc
B3: Kiếm Min pay 3$
------
Cuối cùng là để dành 5 acc con để gõ hàng ngày or kíck hết ra bán acc
Newbie làm theo cách ngày thì 1 đêm cũng 4$ phải ko mọi người?

Em nghĩ thế này mọi người xem đúng ko?
B1: Đầu tiên lập 1 Group
B2: Gõ cho lên Pri 0 - Tổng cộng là 6 acc
B3: Kiếm Min pay 3$
------
Cuối cùng là để dành 5 acc con để gõ hàng ngày or kíck hết ra bán acc
Newbie làm theo cách ngày thì 1 đêm cũng 4$ phải ko mọi người?
Bạn thử làm đi là biết, ko dễ như bạn nghĩ đâu.

Cái này chỉ mới trên mặc lí thuyết thôi anh? 1 ngày làm được 4$ là quá dư dã với cái đờ sinh viên của em rồi

kích hết ra bán thì lấy code đâu mà add vào acc chính mà gõ

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

Chào các bác, em là Newbie, em đã đọc hết 25pages của topic. (Đã tạo được group đồng thời hiểu sơ sơ về cơ chế làm việc rồi - Đêm nay về test thử ID thì mới biết thế nào)

Có điều em vẫn chưa hiểu cách tạo tài khoản Webmoney - Em đã xem hướng dẫn bằng Pic - nhưng không hiểu Ví or mail là gì??? Bác nào có thể hướng dẫn, giải thích cụ thể giúp em được không ạ

Cảm ơn các bác nhiều
để lại cái yahoo thì mới có ng bày cho chứ

lập acc phụ như thế nào vậy mấy bạn mình mới vùa lập tài khoản và vào gõ được 30 code thui. làm ơn chỉ dùm mình nhé mình mới chơi nên ko bit hi thx

---------- Post added at 02:48 PM ---------- Previous post was at 02:47 PM ----------

yahoo em là : dungyoh có pro nào rảnh thì chỉ em với nha

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

mà mình gõ được tiền rồi thì rút về thế nào vậy các bạn ?

kích hết ra bán thì lấy code đâu mà add vào acc chính mà gõ

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

để lại cái yahoo thì mới có ng bày cho chứ
Cảm ơn bạn

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

Mình mới tạo acc, hôm đầu tiên gõ lúc 3h - 4h. Mình cũng chẳng biết được bao nhiêu pic (làm việc trên web) nhưng thấy trong Statistic là 0.414, Pri tăng lên 7

Ngày hôm sau mình vào acc khác, (lúc 1h30 sáng) chẳng nhập được pic nào - lúc nào cũng báo no picture ready...

Last edited by a moderator:
cho em hỏi xí, thêm ạc phụ vào ạc chính rồi, có cần add WMZ vào ạc phụ ko ạ. còn nữa, khi chơi lâu cuối cùng các ạc phụ lên pri9 thì ạc chính kick' ra và thêm ạc khác vào đc ko ạ

Các bạn cho mình hỏi sao mình thấy nhiều bạn có thể gõ được 1 giờ cả 1000 code mà sao mình chỉ có 600 code là cao nhất.Mặc dù phải nói trình độ gõ bàn phím của mình là khá tốt.Có cách nào để tăng code nhanh hơn các bạn chỉ mình với.

Các bạn có kinh nghiệm giúp mình 1 số thắc mắc nhé:
1. Mình không thấy hiện số cap đã nhập đúng/sai ở đâu cả, kể cả trong Stat.
2. Hôm qua mình gõ được khoảng 50 pic, sai 1. Hôm nay trong Stat thấy hiện số tiền là 0.004, pri=4. Theo cách tính 1$/1000pic thì mình phải được 0.05$ chứ. Sao lại chỉ 0.004 thôi?
3. Gõ sai thì ngoài việc tăng pri, còn có bị trừ vào số pic gõ đúng không?
4. Giả sử mỗi ngày gõ 50pic, sai = 0. 10 ngày như vậy: 500 đúng, 0 sai. Như thế này thì pri có về 0 không?
Cám ơn các bạn trước nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week