Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

em chỉ biết nuôi mấy con gà còm:( cần giao thông với các bác chơi cpm để học hỏi thêm:rolleyes:

bác náo muốn giao thông inbox nha:cool:

hôm nay có ai bị như thế này ko. mua card trên vtc365 mà toàn bị như thế này, trong khi chuyển khoản thì otp vô tư

Hiện tại, quý khách chưa đăng ký số điện thoại mặc định nhận OTP theo thông báo mới. Quý khách cần đăng ký số điện thoại mặc định nhận OTP trước khi làm giao dịch thanh toán trực tuyến.

hôm nay có ai bị như thế này ko. mua card trên vtc365 mà toàn bị như thế này, trong khi chuyển khoản thì otp vô tư

Hiện tại, quý khách chưa đăng ký số điện thoại mặc định nhận OTP theo thông báo mới. Quý khách cần đăng ký số điện thoại mặc định nhận OTP trước khi làm giao dịch thanh toán trực tuyến.
vban.vn bán card liên kết với VCB chuyển tiền không mất phí triết khấu 5% hay 3% gì đó. làm gì phải mua ở đâu nữa.

Mấy thanh niên đừng pm mua acc. Trêu mấy thým cho vui cửa vui nhà thôi. Bán éo gì. Chưa bi đát đến mức phải bán nick qua ngày. Văn hay vào là nó cho pay thôi.

vban.vn bán card liên kết với VCB chuyển tiền không mất phí triết khấu 5% hay 3% gì đó. làm gì phải mua ở đâu nữa.
sử dung thằng này thì lại ko hiện ra cái ô để nhập mã otp. vãi thế, cả ngày nay bị gì ko biết.

thì ảnh là của e mà , lâu lâu vào gà check tí ? muốn giao thông với các anh em học hỏi thêm :rolleyes:

Có gà rồi thì cứ chăn đi cho khỏe bác ạ. Nếu đang ít thì mua thêm, khi nào đủ 1 đàn thì thôi. Món CPM này đau tim lắm, bác yếu tim ko nên. :D:D:D

Có gà rồi thì cứ chăn đi cho khỏe bác ạ. Nếu đang ít thì mua thêm, khi nào đủ 1 đàn thì thôi. Món CPM này đau tim lắm, bác yếu tim ko nên. :D:D:D
GA cũng đau tim không kém đâu bác :rolleyes:

xây dựng kênh vài k một tháng rồi nó ra đi vào ngày nào đẹp trời :eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week