Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Biến động khủng nhất của ADMA đây :D :D

may là paid hết rồi.còn có 6$ chưa paid :D
Dear Publishers , due to big moves on AppNexus Platform , we are paused serving the ads and our network to the moment when it's be resolved. We will inform you about the change there and via email. Thanks for understanding.

Net nào chạy bằng tool của bác VinaCaptcha hiện giò ngon thế ạ :D Các bác tư vấn với :D
Net nào cũng ngon hết cả :D tool bác vina có lăn chuột click đủ kiểu, có điều hơi chậm 1 tí

Net nào cũng ngon hết cả :D tool bác vina có lăn chuột click đủ kiểu, có điều hơi chậm 1 tí
Net nào pay đều vs rate ngon v bác :D chỉ e đi

Hiện tại mọi người đang dùng tool gì zậy :3

Biến động khủng nhất của ADMA đây :D :D

may là paid hết rồi.còn có 6$ chưa paid :D
Dear Publishers , due to big moves on AppNexus Platform , we are paused serving the ads and our network to the moment when it's be resolved. We will inform you about the change there and via email. Thanks for understanding.
:)) cho nên ngày ni $ lên như tát vào mặt :))
chờ em ấy comback

aaaaaaaaaaaaaa bác nào chỉ e 1 net chiến tốt đi ạ :(

Nhiều bác có thấy hạnh phúc vì trước hỏi mình không trả lời không. =)))) tự tìm net chiến nó mới được nhiều. Hồi đấy mà cứ ai hỏi cũng hướng dẫn thì giờ chết sặc máu hết với nhau. :D:D:D

Nhiều bác có thấy hạnh phúc vì trước hỏi mình không trả lời không. =)))) tự tìm net chiến nó mới được nhiều. Hồi đấy mà cứ ai hỏi cũng hướng dẫn thì giờ chết sặc máu hết với nhau. :D:D:D
hoa thơm mỗi người ngửi 1 tí

tốt nhất là dím ăn 1 mìh pro dù s cũg pék net đó r , ko pub thì chỉ newbie ko pék thôi :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week