Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

cho test 1acc đc k pro?? nếu có thể add đc 500$ GC thì nên add, khả năng sus sẽ ít hơn vì trc mắt nó xài hết $ GC đã :D
Theo e là nên reg đầu tháng :oops: Chứ hết tháng nó tổng kết bill thì dễ die

Fanpage nó kéo view khó quá (tại gà chưa biết chăm :D) ai có kinh nghiệm kiếm view từ fanpage pm yh trao đổi chút nha!!!
Klq mà rate popcash vietnam kinh vãi 2.xx :(
Chạy cho nó tí ads kéo tương tác, 30 phút quăng 1 bài lên, mới đầu post link ít thôi là ok cậu

há miệng chờ sung nó quen mồm đi rồi
Bác vui tính nhỉ :D e hỏi là net nào ngon để chơi. chứ k có hỏi là có net nào? e k phải loại k tìm trc khi hỏi nhé :) trên bài ghim cũng có nhưng mà chưa cập nhật nên e k biết hiện tại net nào ngon mới hỏi mà?

xem file hóst có setup dải ip cho tool thanhps ko, có thì xóa đi, dùng file nologin thì file host ko đc để ip của tools
Ty man dc rồi :((

Giờ em lại chả biết setting cái tool này ra sao
Ai chỉ em dùng qua sơ bộ với như là set pos click

Last edited:
Bác vui tính nhỉ :D e hỏi là net nào ngon để chơi. chứ k có hỏi là có net nào? e k phải loại k tìm trc khi hỏi nhé :) trên bài ghim cũng có nhưng mà chưa cập nhật nên e k biết hiện tại net nào ngon mới hỏi mà?
muốn biết net nào ngon thì tự đi mà test những net trên bài ghim, nhiều khi người khác k ăn đc mà mình lại ăn được. Đ*o chịu test đi, chờ người khác test hộ thì đ*o phải loại k tìm trc khi hỏi thì là loại gì??lại còn đòi net ngon, đã đ*o có net rồi lại còn chê net k ngon? =))

tool ssh + hitleap pre + jingling đc k bác :D
Net đó trước mình chiến bằng ssh
Net theo ý cậu chơi dễ, không ban, pay nhanh, rate cao giờ như đang tàng hình vậy. Muốn có $ thỳ phải chịu khó đầu tư cả thời gian cả tiền vào mới mong có cơ hội :)

muốn biết net nào ngon thì tự đi mà test những net trên bài ghim, nhiều khi người khác k ăn đc mà mình lại ăn được. Đ*o chịu test đi, chờ người khác test hộ thì đ*o phải loại k tìm trc khi hỏi thì là loại gì??lại còn đòi net ngon, đã đ*o có net rồi lại còn chê net k ngon? =))
bác nóg thế cứ tư vấn vài net cũg đc mà.
tool ssh + hitleap pre + jingling đc k bác :D
net nè bác google adsen , chitika , popads , popcash , exad :D test đi bác.

bác nóg thế cứ tư vấn vài net cũg đc mà.

net nè bác google adsen , chitika , popads , popcash , exad :D test đi bác.

Bác ấy xin net ngon thôi, bác cho net quá xá là ngon luôn làm gì, để giành mà ăn chứ :D Gà 1 click tận 2 3$, ngày trăm click là ấm luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week