Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

e gặp hoài n~ câu hỏi dễ thuơg như z bác ơi :v
Cũng không nhớ được pm Y! hỏi những việc đại loại vậy bao nhiêu lần nữa. Lúc đầu còn giải thích các kiểu xong giờ chẳng may có ai "nhắn nhầm" thì cũng bơ luôn hoặc :D phát cho lịch sự

Mày hên đấy. Tao pm mua hàng còn bị block nhọ không để đâu hết nhọ. Mà chưa bị xhđ chặt tay à mà còn lên đây.
Từ khi post stt Yh , dc mấy ae share cho vài net.Thế là đủ tiền trả nợ, còn thừa để ăn chơi nữa =))

Từ khi post stt Yh , dc mấy ae share cho vài net.Thế là đủ tiền trả nợ, còn thừa để ăn chơi nữa =))
Mà dm ,thấy tao sắp bị chặt tay mà ko thương tình share net may

e reg đc acc --- AMZ --- xong thì nó cho 750 giờ xài vps loại t2 , vậy nếu muốn xài suốt 1 tháng chỉ tạo đc 1 con thôi s , có cách add credit như ggc k vậy mấy bác. Mấy bác seller s tạo đc nhiều quá vậy .
mua acc runabove or mua VCC mà reg VPS azure mà chiến đi cậu rẻ mà còn cần Server chạy tool thanhps thì pm inbox mình mình gửi Ip server cho cậu chạy thoải con bà mái luôn :)

Đang hóng như bác. 150$. Chắc ẻm định bùng
150$ dữ dằn vậy.e có 20$ mà bot tượt mặt
mua acc runabove or mua VCC mà reg VPS azure mà chiến đi cậu rẻ mà còn cần Server chạy tool thanhps thì pm inbox mình mình gửi Ip server cho cậu chạy thoải con bà mái luôn :)
giờ còn ai bán acc runabove nữa vậy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week