Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Thằng này có cái mục Reaturned trả lại những view bad thì phải. Bác chơi cái thông số này cao ko bác, bữa có thử thì thấy đếm ít mà nó trả lại hơn 1 nửa nên thôi luôn.
Tuỳ vào lượng SSH của bạn thôi. Trước SSH của mình mới mua fresh nhiều có ngày 150k view return khoảng 10%. Giờ thì ngày có 40k view return 25%. Đã lập nhiều acc thử nhưng trùng list SSH thì nó kéo nhau xuống hết( view vẫn vậy nhưng rate giảm). Có thằng PL là chung list nhưng rate ko giảm thôi

clicksor tính kiểu gì mà lên pending dc có 1 nửa vậy các bác. 1 nửa vẫn nằm lại

Không có 3 - 4 ngày big rate thì chưa chắc 1 tháng 20VPS đã được nửa cái này. Từ ngày nó làm theo traffix3 có return thì nghỉ cả dàn luôn. Giữ lại có 1 nick xem xét tình hình.
Big rate :)). Đúng rồi, có mấy ngày rate cao vãi ....

mấy acc của bác sao rồi. sao nỡ chia tay em nó thế :?
cái tội thích post proof chắc bị thằng nào gato nó report ăn banned hết roài :confused:

ssh thì có hạn, mà nhiều người dùng thì kiểu gì chẳng bị banned, hướng real traffic vẫn là hay nhất, thay vì black traffic chuyển hướng sang black seo :rolleyes:

Big rate :)). Đúng rồi, có mấy ngày rate cao vãi ....
Admin nó thay bộ đếm nên lỗi mấy hôm.Rate thực là như vậy đấy. Cứ trừ rate đang ăn với rate hôm đấy là ra số lượng admin ăn. :D:D:D

Admin nó thay bộ đếm nên lỗi mấy hôm.Rate thực là như vậy đấy. Cứ trừ rate đang ăn với rate hôm đấy là ra số lượng admin ăn. :D:D:D
bọn nó toàn thế mà..cũng như admin offer của VN thôi, hút máu hơn kotex =))

cái tội thích post proof chắc bị thằng nào gato nó report ăn banned hết roài :confused:

ssh thì có hạn, mà nhiều người dùng thì kiểu gì chẳng bị banned, hướng real traffic vẫn là hay nhất, thay vì black traffic chuyển hướng sang black seo :rolleyes:
nếu bác k chê thì e inbox bác dạy e black seo vs nhé :rolleyes:

cho bác nào thích report...report hộ e cái acc PP này đi..đậu móa =))
Re cái củ cải. Nó biết nick EXO là gì mà report. Sợ mọi người hỏi cách chơi đã tung ngay hỏa mù banned rồi :oops::oops::oops:

Ở đây nhiều ông ăn dc exo nhỉ.bật mí tí tut đi , hihi

Re cái củ cải. Nó biết nick EXO là gì mà report. Sợ mọi người hỏi cách chơi đã tung ngay hỏa mù banned rồi :oops::oops::oops:
e cần gì làm cái trò mèo đó. Mà mọi người hỏi cách chơi thì có gì đâu phải sợ, đằng nào chả k nói như bác =)).vụ report là chém thế thôi, mà cần gì biết nick, nó gửi cái ảnh của e cho EXO thì nó mò ra liền chứ có gì đâu. Bác k tin bị banned có thể nhìn ngày giờ =))

Attachments

29.5 KB · Views: 106

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week