Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Vultr tạo win xp em xài được 30thread hà @@ không biết mấy pro chạy 40thread ntn nữa. Tính ra 10$/acc thỳ 1$/vps/tháng, bèo vãi
các thánh chạy ghê vậy, mình cài winserver 2008 chạy 15 theart là thấy lag rồi @@

vào setting chỉnh tắt vps khi đạt 95% BW nha, ko là trừ sạch cmn $ đấy
Có lần buy acc vultr về dùng dc 5 ngày hết blance, nhìn lại thấy có con vps nuốt hêt 40$, đâu Vl

Có lần buy acc vultr về dùng dc 5 ngày hết blance, nhìn lại thấy có con vps nuốt hêt 40$, đâu Vl
vultr có lúc tính lỗi , mà lâu rồi chưa thấy, hồi xưa treo FF click ptc thôi mà nó tính vượt quá 1Tb trong 1 ngày, cmn chứ :))
giờ anh em cứ chỉnh setting tự tắt vps khi đạt 95% băng thông là okie

Toàn Bờ rồ cả mà mình gà quá nên đi ra. Không biết làm gì kiếm cháo qua ngày đây :D

vps vultr loại 1 ram 768 m chỉ đặt có 10t.
Tham chi cho mệt
bot cũng chiếm nhiều bw vậy à? em chơi acc chùa nên trừ được bao nhiêu cho nó trừ :D
ngày xưa mình cũng không quan tâm.trả biết cái bw vps là chái chuối gì.Chạy thì chạy.Bw này nọ cho mệt
giờ biết biết.lại phải set bw này nọ.
Thiết nghĩ càng biết càng vất vả.
:D

Last edited:
Chả biết các thím bot thế nào chứ tớ dùng gói 16$ của vultr- 2CPU; 2 Gb ram; 3TB bandwidth - chạy full tháng thì hết cỡ 2.5 TB bandwidth là căng đét chứ đâu nhiều lắm. :oops:

Cho mình hỏi trong này có bác nào rành code popunder ko ạ. e chèn code vào blog mah nó chỉ hiện pop khi click ở trang chủ, chứ các trang con thì nó ko hiện. pro nào rành vụ này giúp e với ạ

dự là pay hay banned các bác'. cứu em.

Attachments

36.9 KB · Views: 73
Cho mình hỏi trong này có bác nào rành code popunder ko ạ. e chèn code vào blog mah nó chỉ hiện pop khi click ở trang chủ, chứ các trang con thì nó ko hiện. pro nào rành vụ này giúp e với ạ
dùng wp hả?đặt code ở header hoặc footer là hiện các page ngay
dự là pay hay banned các bác'. cứu em.
hình to quá nhìn không ra

acc vultr báo thế này coi như bỏ phải ko các bác : Your account is not active.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week