Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

trỏ bt mà. cái nào cũng dc godaddy có gói 12$ domaihososhosst 1năm dùng cũng ok
cảm ơn bác. Để tìm thử xem thế nào. Trước cũng chiến mà bỏ qua youtube, giờ youtube nát lại quay về đường cũ :D

acc nào cũng 40$ mà paid như ri đây , bỏ gấp thôi

hihi em gà mà hôm nay thấy cái mail này. Mà lạ nha em tại 34 con vps nó tạm khoá mà 13 con vẫn dùng như thường

Xin chào Google Cloud Platform / API cho nhà phát triển,

Chúng tôi gần đây đã phát hiện một số hoạt động trên Project ID Google Cloud Platform / API của bạn 208048489535 rằng dường như vi phạm Điều khoản Dịch vụ. Hãy dành một chút thời gian để xem lại những điều khoản Google Cloud Platform của Dịch vụ hoặc áp dụng Điều khoản Dịch vụ cho Google API cụ thể mà bạn đang sử dụng.

Dự án của bạn đang được treo vì phạm một điều khoản chung của vi phạm dịch vụ.

Chúng tôi sẽ xóa dự án của bạn, trừ khi bạn chỉnh sửa vi phạm bằng cách liên lạc với đội ngũ của chúng tôi thông qua một email trả lời tin nhắn này vì vậy chúng tôi có thể cung cấp rõ hơn. Hãy truy cập vào giao diện điều khiển phát triển của Google tại https://console.developers.google.com để được hướng dẫn chi tiết.

Xin lưu ý, bạn có thể đã nhận được một cảnh báo rằng chúng tôi sẽ đình chỉ dự án nếu bạn không chỉnh sửa vi phạm. Nếu bạn không nhận được một cảnh báo, đó là bởi vì hành vi của dự án của bạn đã được can thiệp nghiêm trọng với các dịch vụ hoặc người khác. Google đã buộc phải đình chỉ dự án của bạn để bảo vệ sự toàn vẹn của hệ thống.
bác thông cảm :)) lý do e biết thẻ bác thẻ lởm vì bác vẫn còn lên mmo than đc là tốt roài :) chứ k đang ngoài ngân hàng đóng tiền :)) còn cái dạng dây này của bác thiết nghĩ chắc mấy bác seller clou gặp suốt . qua vài turn thì ngon k thì đến hẹn lại lên nhen buddy :))

bác thông cảm :)) lý do e biết thẻ bác thẻ lởm vì bác vẫn còn lên mmo than đc là tốt roài :) chứ k đang ngoài ngân hàng đóng tiền :)) còn cái dạng dây này của bác thiết nghĩ chắc mấy bác seller clou gặp suốt . qua vài turn thì ngon k thì đến hẹn lại lên nhen buddy :))
vậy có cần ra ngân hàng hủy thẻ ko bác nhỉ

chắc là mới mua tut bách chiến bách thắng của Vina rồi
haha :D cậu vui tính . mình chưa biết mua tut là gì có chăng may mắn hơn mấy bạn reup thôi.

tiện thể bác cho em hỏi luôn tool manager facebook nó có tụ đọng join toàn bộ group tìm dc không hay chỉ một nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week