Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

uzumaki258

Senior
Reactions
181
MR
0.138
Chat with me via Skype
Nợ nhiều thứ bên ngoài quá (k phải nợ kinh tế) đến lúc phải trả rồi. Hy sinh mọi thứ đâm đầu vào cpm giờ bỏ cpm để lấy lại.
Tiền nhiều mà làm gì khi không cân bằng được cuộc sống bên ngoài.
Còn quả trẻ để quản lý tiền bạc sao cho nó không làm lệch lạc lối sống.
để lại cho tao bản đồ kho báu đi mày =]]

hoanglamcd

Banned
Reactions
47
MR
0.000
đúng rồi. lão nhân mù. nói thật là sống vs ae như cc. đm. hỏi thì 1 là trả lời. không thì bảo a chưa chơi còn đc. mở mồm ra là bảo a không biết. a có biết gì đâu. em xin đm anh 1 câu chứ. a đ3o biết có ai có ý kiến đâu. show cái poof 1 acc ~ 2k. a nghĩ cái *** gì vậy. a nghĩ nhiều tiền so vs ae anh oai à. e nói thiệt. sư phụ e. e thừa biết ông ăn ngon ngọt cũng ngang ngang a. nhưng mà ổng nói mình nể. mình hiểu, mềnh tiếp thu. mình chứ có phải như a. cư oai oai vài k . noi that so vs newi thôi a trai :3 a sống lỗi vc. ae nói thiệt.ae may mắn gặp nhau có duyên thôi anh trai :3 chư đời sống đc mấy nổi. e cũng hiểu đời dần dần. loại anh e *** tính tiền. bỏ qua mẹ 1 bên đi :3 mong sao ẽxo nát. :3là a biết thôi mà. kiểu anh e nghĩ chắc méo có ông nào gọi là tâm đắc. ngu lắm :3 phxi đến 1 lúc nào đó. khi trong túi anh *** còn nổi 200k. mà a thấy bạn a đói, dka anh đói a vẫn hỏi han, vẫn nghường lại vps a mới hiểu. là cách sống mới có đc ae bên cạnh a trai ạ :3 a sống oai, mà sĩ. kiểu đó chết mẹ đi cho đỡ chật đất anh trai. :3 a pro thật á. nhưng mà rác thôi :3 nhân đầu trọc. rẻ rách.
Nợ nhiều thứ bên ngoài quá (k phải nợ kinh tế) đến lúc phải trả rồi. Hy sinh mọi thứ đâm đầu vào cpm giờ bỏ cpm để lấy lại.

LT2n

Junior
Pre-verified
Reactions
59
MR
5.028
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
đúng rồi. lão nhân mù. nói thật là sống vs ae như **. đm. hỏi thì 1 là trả lời. không thì bảo a chưa chơi còn đc. mở mồm ra là bảo a không biết. a có biết gì đâu. em xin đm anh 1 câu chứ. a đ3o biết có ai có ý kiến đâu. show cái poof 1 acc ~ 2k. a nghĩ cái *** gì vậy. a nghĩ nhiều tiền so vs ae anh oai à. e nói thiệt. sư phụ e. e thừa biết ông ăn ngon ngọt cũng ngang ngang a. nhưng mà ổng nói mình nể. mình hiểu, mềnh tiếp thu. mình chứ có phải như a. cư oai oai vài k . noi that so vs newi thôi a trai :3 a sống lỗi vc. ae nói thiệt.ae may mắn gặp nhau có duyên thôi anh trai :3 chư đời sống đc mấy nổi. e cũng hiểu đời dần dần. loại anh e *** tính tiền. bỏ qua mẹ 1 bên đi :3 mong sao ẽxo nát. :3là a biết thôi mà. kiểu anh e nghĩ chắc méo có ông nào gọi là tâm đắc. ngu lắm :3 phxi đến 1 lúc nào đó. khi trong túi anh *** còn nổi 200k. mà a thấy bạn a đói, dka anh đói a vẫn hỏi han, vẫn nghường lại vps a mới hiểu. là cách sống mới có đc ae bên cạnh a trai ạ :3 a sống oai, mà sĩ. kiểu đó chết mẹ đi cho đỡ chật đất anh trai. :3 a pro thật á. nhưng mà rác thôi :3 nhân đầu trọc. rẻ rách.

:eek::eek::eek:

đúng rồi. lão nhân mù. nói thật là sống vs ae như **. đm. hỏi thì 1 là trả lời. không thì bảo a chưa chơi còn đc. mở mồm ra là bảo a không biết. a có biết gì đâu. em xin đm anh 1 câu chứ. a đ3o biết có ai có ý kiến đâu. show cái poof 1 acc ~ 2k. a nghĩ cái *** gì vậy. a nghĩ nhiều tiền so vs ae anh oai à. e nói thiệt. sư phụ e. e thừa biết ông ăn ngon ngọt cũng ngang ngang a. nhưng mà ổng nói mình nể. mình hiểu, mềnh tiếp thu. mình chứ có phải như a. cư oai oai vài k . noi that so vs newi thôi a trai :3 a sống lỗi vc. ae nói thiệt.ae may mắn gặp nhau có duyên thôi anh trai :3 chư đời sống đc mấy nổi. e cũng hiểu đời dần dần. loại anh e *** tính tiền. bỏ qua mẹ 1 bên đi :3 mong sao ẽxo nát. :3là a biết thôi mà. kiểu anh e nghĩ chắc méo có ông nào gọi là tâm đắc. ngu lắm :3 phxi đến 1 lúc nào đó. khi trong túi anh *** còn nổi 200k. mà a thấy bạn a đói, dka anh đói a vẫn hỏi han, vẫn nghường lại vps a mới hiểu. là cách sống mới có đc ae bên cạnh a trai ạ :3 a sống oai, mà sĩ. kiểu đó chết mẹ đi cho đỡ chật đất anh trai. :3 a pro thật á. nhưng mà rác thôi :3 nhân đầu trọc. rẻ rách.
:eek::eek::eek::eek::eek:
Làm gì tới nỗi này vậy trời :confused::confused::confused:

suongmu

Senior
Reactions
345
MR
0.000
Chat with me via Skype
ăn thế này thì ko nổi 2 tháng là ban
Vậy à. cũng đu

Chắc cũng tầm tuổi mình hoặc trẻ hơn. Nghèo đói quen khi có tiền vào sẽ thế này. Cố lên đi bạn 6 tháng 1 năm nữa sẽ không thấy thế này nữa vì mình cũng từng.
Và bạn không sống cùng mình sao bạn biết mình đối xử anh em mình ra sao.
Như đã nói ở trên đến ngoài đời thực mình còn gạt bỏ nhiều mối quan hệ thì trên cái mạng ảo này mình xây dựng làm cái gì? Họa chăng có thì có thằng #oggi9999 có thể coi là bạn mình, mình đối xử với nó sao thì có thể pm riêng nó.
Lại vấn đề thứ 1: Cốt là khoe ok mình nhận là có khoe vì tiền mình làm ra mình thấy hãnh diện. Như khi bạn có tiền bạn mua quần áo mới cũng thế thôi, nó chỉ là hai biểu hiện của 1 sự việc. Ai không thích xem ignore.
Vấn để thứ 2: Không biết mình bảo không biết không chia sẻ được mình bảo không chia sẻ được thế thôi.
Vấn đề thứ 3: EXO nát thì cũng ảnh hưởng gì mình. Nghỉ rồi mà, đang quay lại tìm cảm giác sống nghèo khó nhưng vui vẻ.

Chắc bạn vẫn thành kiến vụ vultr. Cái này thì mình chịu. Mình không có khiếu giải quyết khúc mắc của người lạ với mình, không chém mình là được còn ra sao thì không quan tâm. Nhưng góp ý là: Đợi khi bạn có họ hàng hoặc người quen thôi mượn tiền (bằng 1/2 thu nhập) bảo mai em trả rồi mất hút, nhắn tin không trả lời, gọi không nghe. Lúc đấy nhớ lại đặt địa vị vào mình vào vụ của mình và bạn rồi so sánh chắc vướng bận tự giải khai. Còn không thì quên đi là từng có người như mình là xong EZ. Nhanh hơn là đọc xong tin này thì ignore mình đi trên 4rum nhẹ nhàng luôn, mình làm thế với nhiều người trên 4 rum này rồi. Thấy khó chịu khi đọc post ai thi ignore. Xong! Việc mình mình k liên quan đỡ bực. Tự mang bực vào người làm gì.

zemter

Senior
Reactions
220
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vậy à. cũng đu

Chắc cũng tầm tuổi mình hoặc trẻ hơn. Nghèo đói quen khi có tiền vào sẽ thế này. Cố lên đi bạn 6 tháng 1 năm nữa sẽ không thấy thế này nữa vì mình cũng từng.
Và bạn không sống cùng mình sao bạn biết mình đối xử anh em mình ra sao.
Như đã nói ở trên đến ngoài đời thực mình còn gạt bỏ nhiều mối quan hệ thì trên cái mạng ảo này mình xây dựng làm cái gì? Họa chăng có thì có thằng #oggi9999 có thể coi là bạn mình, mình đối xử với nó sao thì có thể pm riêng nó.
Lại vấn đề thứ 1: Cốt là khoe ok mình nhận là có khoe vì tiền mình làm ra mình thấy hãnh diện. Như khi bạn có tiền bạn mua quần áo mới cũng thế thôi, nó chỉ là hai biểu hiện của 1 sự việc. Ai không thích xem ignore.
Vấn để thứ 2: Không biết mình bảo không biết không chia sẻ được mình bảo không chia sẻ được thế thôi.
Vấn đề thứ 3: EXO nát thì cũng ảnh hưởng gì mình. Nghỉ rồi mà, đang quay lại tìm cảm giác sống nghèo khó nhưng vui vẻ.

Chắc bạn vẫn thành kiến vụ vultr. Cái này thì mình chịu. Mình không có khiếu giải quyết khúc mắc của người lạ với mình, không chém mình là được còn ra sao thì không quan tâm. Nhưng góp ý là: Đợi khi bạn có họ hàng hoặc người quen thôi mượn tiền (bằng 1/2 thu nhập) bảo mai em trả rồi mất hút, nhắn tin không trả lời, gọi không nghe. Lúc đấy nhớ lại đặt địa vị vào mình vào vụ của mình và bạn rồi so sánh chắc vướng bận tự giải khai. Còn không thì quên đi là từng có người như mình là xong EZ. Nhanh hơn là đọc xong tin này thì ignore mình đi trên 4rum nhẹ nhàng luôn, mình làm thế với nhiều người trên 4 rum này rồi. Thấy khó chịu khi đọc post ai thi ignore. Xong! Việc mình mình k liên quan đỡ bực. Tự mang bực vào người làm gì.

Ý cậu ấy nói cậu phải nói thế này : Cơm nè ăn đi không ăn mình chết @@

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,509
MR
1.441
Jack Ma - tỷ phú Trung Quốc mắng những người bảo thủ :
- Được miễn phí thì sợ người ta lừa.
- Đầu tư ít vốn thì sợ không kiếm được.
- Đầu tư nhiều thì không vốn bắt đầu.
- Đối nghề mới thì sợ không biết làm.
- Làm nghề cũ thì sợ vất vả.
- Có cơ hội mới thì không tự tin.
- Mở cửa hiệu thì sợ mất tự do.
- Làm chuyên ngành thì sợ không năng lực.
Cái gì cũng sợ rồi suốt ngày lướt web bấm bấm, chọc chọc, vuốt vuốt rồi chỉ nghe mấy đứa bạn cùng cảnh ngộ nghèo khó góp ý thì thành công sao đây. Toàn làm những việc không liên quan đến thành công thì hãy nói với tôi xem bạn có thể làm gì?
- Tâm động không bằng Hành động
- Nghĩ đến không bằng Làm được.
Rất nhiều người thất bại bởi chữ ... ĐỢI .
Phương pháp duy nhất là Hành động, mà chỉ có dấn thân mới tạo ra kết quả.

terink79

Hero
Verified
Reactions
803
MR
0.141
Ng

Ngta về hết rồi kìa bạn!!!

mới chơi PL ae cho ý kiến với. Gì mà tam giác vàng í :confused:

bravotd

Hero
Verified
Reactions
481
MR
0.003
gì đến nước phải bỏ cả cpm thế thánh?? hi sinh mọi thứ đâm đầu vào cpm chỉ là lúc đầu, giờ thì cứ kệ cmn chạy trên vps là cứ có tiền thôi mà. Nghe bác nghiêm trọng hóa vấn đề quá =)).. Cơ mà nếu nghỉ thì để lại cái legacy của bác em tiếp nối cho, bỏ đi phí lắm :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back