Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

PP VN pm room chat đi bán rẻ cho nè, đang còn 1 đống lười rút quá.

Mới kiếm được nguồn VPS Google ổn định: 2 Google Windows VPS Server 1 vCPU 1.7GB RAM for 1 month - PRICE: 7$ - Bác nào cần em kiếm cho nhé! - Bot 25 thread lol.. ổn định :D
2 con 7$ à . Mua như nào thế cậu :rolleyes:

Mới kiếm được nguồn VPS Google ổn định: 2 Google Windows VPS Server 1 vCPU 1.7GB RAM for 1 month - PRICE: 7$ - Bác nào cần em kiếm cho nhé! - Bot 25 thread lol.. ổn định :D
bác chỉ em vs

2 con 7$ thôi thì thêm 3$ mua vultr làm 1 tháng 10 con yên ổn hơn. có khi hết tháng auto dep của vultr nó dep vào sống nhăn răng luôn :D

vps gg vẫn bot tool dc à mấy báco_Oo_O

sáng pm hỏi thì nó kêu pay hằng ngày, còn 15-20 ngày là pending
hỏi lại rồi chụp hình log chat lên xem
thì nó trả tiền hằng ngày phải rồi. ai request lúc nào thì tháng sau nó trả đúng ngày đó

vừa reg dc cái acc vps amz bằng vísa vcb chính chủ, các bác cho em hỏi tạo dc tối đa bao nhiêu vps và dùng dc bao lâu thế, e sợ nó trừ tiền trong visa lúc nào ko hay

vừa reg dc cái acc vps amz bằng vísa vcb chính chủ, các bác cho em hỏi tạo dc tối đa bao nhiêu vps và dùng dc bao lâu thế, e sợ nó trừ tiền trong visa lúc nào ko hay
1 vps 1 core 1 ram thôi bác thêm là nó ăn visa đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week