Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Vẫn tam giác vàng huyền thoại, hy vọng ăn cơm xong về :)
của cậu nhiều xiền quá nên nó còn fai dồn tiền để trả cho cậu, yên tâm đê :D

tụi rate 1$ là tụi chưa rành lắm, mua ít à, còn tụi mua acc cả triệu min thì ép giá
0.8 cũng được bác
giờ đầu tư thôi. hi vọng 3 tháng sau vẫn còn ng mua :D

bỏ ra 12$ ~> 12 vps amz chạy trong 3 tháng.
Vị chi 1 vps 3 tháng sẽ chạy được 130k phút
1 500 000 p ~ 150$ ~ 3 tháng
:D Đầu tư thôi :D :D :D
bác thiếu rồi.còn để chạy đc 12 slot thì cần up acc lên pr là 8$+9$ mua thêm slot là 17$=15 slot :D

mình *** thể hiểu, hôm trước có mấy ông bảo ko nên dùng hitleap để seo cũng như chest. thế mà giá hitleap cao vãi lồng vậy, chúng nó mua làm gì vậy mấy thím, VPS amazon e đang thừa :(

mình *** thể hiểu, hôm trước có mấy ông bảo ko nên dùng hitleap để seo cũng như chest. thế mà giá hitleap cao vãi lồng vậy, chúng nó mua làm gì vậy mấy thím, VPS amazon e đang thừa :(
có người có tut ăn thì họ mua thôi c :D nói chung là mỗi người mỗi cách chiến, có người ăn được có người ngồi trông(it's me) :eek:
túm lại là mỗi người đẹp trai theo những cách khác nhau nên HL có khi ít tác dụng với người này nhưng lại là canh ngọt cho người khác :oops:

:D chơi dlink đấy

có người có tut ăn thì họ mua thôi c :D nói chung là mỗi người mỗi cách chiến, có người ăn được có người ngồi trông(it's me) :eek:
túm lại là mỗi người đẹp trai theo những cách khác nhau nên HL có khi ít tác dụng với người này nhưng lại là canh ngọt cho người khác :oops:
hơ hơ, thế cố gắng đăng ký thêm mấy chục cái cho nó ngồi chạy nhỉ bác nhỉ. mỗi ngày 1 VPS cũng đc mấy K đấy chứ đâu ít :(
1 ngày mà chạy đc 100k thì cũng đc mẹ 8$ rồi @@

hitleap chiến ga còn đc nữa là

Lâu ngày nghiên cứu lại :D Dồn hết tài sản :mad:
Đã có host + site, đã có VPS, đã có tool check ssh và boost traffic :cool:
Chỉ còn thiếu mỗi cái SSH thôi :(:(:(

hơ hơ, thế cố gắng đăng ký thêm mấy chục cái cho nó ngồi chạy nhỉ bác nhỉ. mỗi ngày 1 VPS cũng đc mấy K đấy chứ đâu ít :(
:eek: 1 vps/1 day=1k4 phút.bác
100k phút=100 con vps ( mua slot thì 69$ sao ý) k thì 50 acc hitlep
ngon thì cả làng ăn rồi nhóe

Yupe :3 Nghe nói cà lơ phất phơ bị trùng IP là die cả rổ ngay :cool:
Mới lại set 100 vps chỉ để chạy hitleap thì...:rolleyes:

mua slot làm gì hả bác, mỗi VPS cho chạy 1 acc.. Lại còn được hoa hồng 10% nữa....... :oops:

mua slot làm gì hả bác, mỗi VPS cho chạy 1 acc.. Lại còn được hoa hồng 10% nữa....... :oops:
chỉ vì 10% ăn thêm mà hitleap nó cho đi cả rổ đó :p
nói như dễ lắm
các bạn cứ bắt tay vào chạy TE đi rồi biết lời hay lỗ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week