Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Đậu, chơi tool thanhps chứ đâu, đồn bậy bạ ko
a ơi..ngoài 4rum m ra còn 4rum nào bàn về mmo nữa k ạ.
Lần e nhớ có cái 4rum gì lập nick mất 55$ mà quên mất tên.
lần xem video của 1 bác gì đó hướng dẫn về cái gì mà quên mất

mua cho site thường thôi bạn
m

mua cho site 3x hay site bình thường

Nóng tánh vậy thím, đang nhờ ae chơi cpm quen nét nào sell traffic real thì chỉ dùm để mua. có ai mua bán đây đâu mà thím la làng lên vậy :D
đây đâu phải topic mua bán đâu, up mạnh up nhẹ gì ra đảo rùi la làng :D

a ơi..ngoài 4rum m ra còn 4rum nào bàn về mmo nữa k ạ.
Lần e nhớ có cái 4rum gì lập nick mất 55$ mà quên mất tên.
lần xem video của 1 bác gì đó hướng dẫn về cái gì mà quên mất
gì ghê vậy giống fee hẳn 55$

- adScension: dễ.
- bitterstrawberr: khó. Site phải là site responsive (giao diện tự co dãn cho mọi thiết bị), rate desktop cực thấp gần như ko chơi dc, rate mobile siêu cao. Tạo acc xong không tạo dc ads, phải add skype của account manager nó duyệt site = tay ngay và luôn, nếu ok nó sẽ cho tạo ads để chiến, nếu ko nó chém luôn khỏi chờ. Paid tự động net 7.
tks bác sau tg exo e sẽ thử sức vs nó :D

Các pro cho mình hỏi , chơi PL = direct link có dễ nằm ko vậy:D

đã thử , bác nói hộ e xem
2015-09-09
2015-09-09 Advertisers Refund $35.95 $0 -$35.95 $0
Cái đó còn bị do cái khác mà :)) , hình như mình nhớ có pro nói code PL không có check click như mấy net khác

mua cho site thường thôi bạn

Nóng tánh vậy thím, đang nhờ ae chơi cpm quen nét nào sell traffic real thì chỉ dùm để mua. có ai mua bán đây đâu mà thím la làng lên vậy :D
viêt nhâm đấy cậu. định hỏi là mua cho site 3x hay site bình thường

Cái đó còn bị do cái khác mà :)) , hình như mình nhớ có pro nói code PL không có check click như mấy net khác
thôi bác ơi tut bạn e chỉ nó kêu 1 năm trước nó ăn 7k tg pl r` , chỉ e zô làm fát cúi mà cũg ra đi như thế đấy :v

có bác nào có vps để không chỉ cắm hitleap + jingling không cho bot nhờ tí nào. dc thanh toán share net cho mà chơi

Ba cái thằng tào lao mía lao đó để ý làm gì. Bạn muốn có backlink thì còn tùy thuộc vào

1. Backlink sạch hay blacklist.
2. Backlink giá trị hay rác.

Chứ save backlink lên 1000 2000 cũng chã có vấn đề gì đâu.. Nó không phản ánh đc gì
đã cheat thì cần gì giá trị, cần số lượng cho đẹp site thôi

Ba cái thằng tào lao mía lao đó để ý làm gì. Bạn muốn có backlink thì còn tùy thuộc vào

1. Backlink sạch hay blacklist.
2. Backlink giá trị hay rác.

Chứ save backlink lên 1000 2000 cũng chã có vấn đề gì đâu.. Nó không phản ánh đc gì
đã bảo bot lên khè Net mà :D:D Đâu có chơi real mà cần backlink chất với chả không
bot = gì vậy bro
tool thông thường, traffic4seo thôi b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week