Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

hì, mỗi vps scan 1 country, coutry nào range ip lớn mới chia ra 2-3 vps
ngày trước cũng scan nmap kiểu random unlimited nhưng khó kiểm soát lại thêm khâu lọc trùng, lọc country nên mới qua scan coutry luôn :d
Bác có tool check user pass không share em với :(. Check bằng lazy chán quớ. Toàn đơ :(

bác share cho ae cái tool check fresh chuẩn mực của bác được không bác?
em sẽ share 46k fresh em mới scan + mới check ngày hôm nay :D
P/s: ae đoán thử xem đây là country nào nhé :p
Mặc dù mình từng làm tool ssh nhưng nói thì sợ ko tin chứ mình chưa bao giờ đụng tay scan hay check ssh nhé, toàn bộ ssh mình xài 1 là đi xin 2 là người ta... tự cho
mình lười biếng lắm nên vụ scan với check khó quá cho qua cái đi
Ai ko tin thử check = nhiều tool như thanhps hay của anh vinacatpcha hoặc mua license flowssh, mỗi thư viện sẽ ra kết quả khác nhau ngay, chênh lệch rất lớn chứ ko nhỏ đâu.

Mặc dù mình từng làm tool ssh nhưng nói thì sợ ko tin chứ mình chưa bao giờ đụng tay scan hay check ssh nhé, toàn bộ ssh mình xài 1 là đi xin 2 là người ta... tự cho
Ai ko tin thử check = nhiều tool như thanhps hay của anh vinacatpcha hoặc mua license flowssh, mỗi thư viện sẽ ra kết quả khác nhau ngay, chênh lệch rất lớn chứ ko nhỏ đâu.
thứ làm biếng...

bác nói mới search cái flowssh, cái lib này đắt quá, tiền đâu mà mua.

bác share cho ae cái tool check fresh chuẩn mực của bác được không bác?
em sẽ share 46k fresh em mới scan + mới check ngày hôm nay :D
P/s: ae đoán thử xem đây là country nào nhé :p
Maybe TW....

We performed a fraud check on your account. We've noticed that you have earned funds only by sending fake/bot traffic using automated software to the PopCash.Net advertising system. Our fraud team analyzed your account due to the high frequency of complaints about your traffic coming from our advertisers. All your traffic sent to us was fake and the main reason was to fraud our system. We do not allow this type of activity on our network and we kindly ask you to refund the payments we've sent to you because the earnings are fraudulent and the funds have been returned to our advertisers, otherwise we will be forced to make this dispute a claim.

Popcash.
Vãi cả dis

We performed a fraud check on your account. We've noticed that you have earned funds only by sending fake/bot traffic using automated software to the PopCash.Net advertising system. Our fraud team analyzed your account due to the high frequency of complaints about your traffic coming from our advertisers. All your traffic sent to us was fake and the main reason was to fraud our system. We do not allow this type of activity on our network and we kindly ask you to refund the payments we've sent to you because the earnings are fraudulent and the funds have been returned to our advertisers, otherwise we will be forced to make this dispute a claim.

Popcash.
Vãi cả dis
thơm, may có cái 50$ nó ban mà k dis :))

Mấy bác cho hỏi cpx24 có scam ko??? copy code nhảy popup thì lên,nhưng lấy direct link cho vào jingling thì ko lên nhỉ???
SCAN rui, 2 ngày ko PAY, ko lên $ luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week