Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

có bác nào ở đây ở VN làm site 3x ko em năm nay 16t muốn kiếm = traffic thật lẫn fake mà lập website bt khó mà kiếm được nhiều traffic thật nên thu nhập thấp quá

Stablehost mở XXX dc ko ạ đag dùng làm website ban hẳn ip VN thì có khả năng vào số 8 may mắn ko ạ :eek:
Tuổi trẻ tài cao, hồi bằng tuổi cháu chú toàn ngửa tay xin tiền mẹ dụ gái trốn học đi chơi chứ có biết thế nào là mmo đâu :(:(

Tuổi trẻ tài cao, hồi bằng tuổi cháu chú toàn ngửa tay xin tiền mẹ dụ gái trốn học đi chơi chứ có biết thế nào là mmo đâu :(:(
Giờ chú đc 2 con giáp chưa

Site 3x thì im mà làm. Làm thì hên xui

plug lại hiện thống kê hố hố :( klq ib e xin cái ac voz :(( ac 2007 em mới chửi bậy nhiều quá nó baned cmnr giờ éo có gì chơi hhuh

có bác nào ở đây ở VN làm site 3x ko em năm nay 16t muốn kiếm = traffic thật lẫn fake mà lập website bt khó mà kiếm được nhiều traffic thật nên thu nhập thấp quá

Stablehost mở XXX dc ko ạ đag dùng làm website ban hẳn ip VN thì có khả năng vào số 8 may mắn ko ạ :eek:
tắt máy và đi học đi :D

Mình đang thử exoclick, xin hỏi các bạn đi trước:
1. Cứ đủ 20$ min là mình yêu cầu thanh toán được luôn hay phải chờ họ cập nhật?
2. Gửi yêu cầu thanh toán nội dung gì, cho mình 1 vài câu mẫu càng tốt ạ
Xin cảm ơn!

Đói rồi. vultr lại die.
ka online rep skype em với :( :( :(

Mình đang thử exoclick, xin hỏi các bạn đi trước:
1. Cứ đủ 20$ min là mình yêu cầu thanh toán được luôn hay phải chờ họ cập nhật?
2. Gửi yêu cầu thanh toán nội dung gì, cho mình 1 vài câu mẫu càng tốt ạ
Xin cảm ơn!
1. 20$ thì gửi yêu cầu còn đc hay không thì mấy pro bảo phải đẹp trai mới đc qua.
2.Nội dung : Tao cheat cả tuần nay mới đủ min pay , vui lòng trả tiền để tao mua vps với ssh dùm cái , cám ơn :D

1. 20$ thì gửi yêu cầu còn đc hay không thì mấy pro bảo phải đẹp trai mới đc qua.
2.Nội dung : Tao cheat cả tuần nay mới đủ min pay , vui lòng trả tiền để tao mua vps với ssh dùm cái , cám ơn :D
1. Ok cậu
2. Nói vậy chỉ sợ họ đọc không hiểu, kêu: "trả tiền cho tôi" liệu có được ko?
Thank you

đã làm nhw bác, và đang tạo acc + site mới

có bác nào biết cách direct từ youtube sang 1 domain khác không , ngồi nhìn cái traffic4seo thấy 1 số truy cập vào youtube rồi tự direct sang domain khác

Các bác cho e hỏi mua vps chuyên làm cpm thì mua của ai tốt nhất vậy ( scan ssh, chạy tool botz... )
mua hẳn con server về ấy

Xuất hiện cho vui thui. Chứ có ăn uống được j đâu bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week