Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Solutions
2
Reactions
530
MR
4.838
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
cho e hỏi là exo nếu đủ min nó tự pay , hay phải gửi ticket năn nỉ này nọ, chơi exo thì có nên để ý cái tỷ lệ click không các bro
năn nỉ bạn rồi dc thì mấy lần sau đủ min tự pay :v
Bữa boost 3 ngày đủ min năn nỉ nó ban mẹ acc

chắc tại nhanh quá

hieu5653

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
em gà mờ mới dep $5 vào vultr lấy 25$, em định cài win 7 bản hocvps cho rẻ, mà ko rõ có sao ko vì nghe nói nó ban acc nếu xài custom win, bác nào giúp em giải pháp với ạ...Chẳng lẽ phải cài win của nó để bị chém ạ :( Em định chạy thanhsp ạ.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
cho e hỏi là exo nếu đủ min nó tự pay , hay phải gửi ticket năn nỉ này nọ, chơi exo thì có nên để ý cái tỷ lệ click không các bro
Có 2 trường hợp
- Trường hợp 1: để im khi nào nó tự ver thì ver, cái này ko khuyến khích, thứ nhất là rất lâu nó mới ngó, thứ 2 là ông bà ta nói để lâu cứ* trâu hóa bùn ko sai đâu, tỉ lệ ra đảo trước khi được duyệt rất cao. Nếu để im thì cứ chăm chỉ cần mẫn 1 ngày đẹp trời nào đó sẽ nhận dc mail như vầy. Đôi khi sẽ nhận thêm được 1 mail báo đã vào auto pay, xem mẫu mail ở dưới.

- Trường hợp 2: sau khi đã đủ minpay tùy theo cổng thanh toán, tiền đã vào next payment period, contact, nếu ok sẽ nhận được mail báo acc của bạn đã vào auto pay và bonus 1 mail như trường hợp 1, nếu ko ok sẽ nhận được mail báo site bạn như lol :D
+ Mail báo bạn đã dc phép cheat:

+ Mail báo site như lol:

P/S: ở thời điểm hiện tại, viết mail contact và chọn ngày gửi mail contact (canh thằng support dễ tính nhất nó duyệt) cũng là cả 1 nghệ thuật, tự test đi nhé :D

Last edited:
em gà mờ mới dep $5 vào vultr lấy 25$, em định cài win 7 bản hocvps cho rẻ, mà ko rõ có sao ko vì nghe nói nó ban acc nếu xài custom win, bác nào giúp em giải pháp với ạ...Chẳng lẽ phải cài win của nó để bị chém ạ :( Em định chạy thanhsp ạ.
Nếu acc chính chủ, dep = paypal thì thoải mái đi cưng, cài winxp cũng dc :D

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.374
sao em thấy TOS nó ko cho xài win crack, với lại search forum thấy có đợt nó close acc quá trời vì cái win custom này. Em dep Paypal, email = acc luôn, chính con bà chủ ạ!!

Thì xài trial 1 tháng, hết tháng xóa cài lại, ko thì mua key. Sợ nữa thì đưa acc mình xài cho. :p:p:p

sao em thấy TOS nó ko cho xài win crack, với lại search forum thấy có đợt nó close acc quá trời vì cái win custom này. Em dep Paypal, email = acc luôn, chính con bà chủ ạ!!
Thì đúng chính xác nó ko cho xài win crack rồi, làm gì có service nào mà ko có cái tos đó đâu, key win 7 giờ share đầy trên google mà, hoặc cứ xài trial thôi, hết hạn trial thì cài lại.

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
Chưa, đây là mail accept site thôi, coi lại bài trả lời ở trên của a, rất rõ ràng và xúc tích.

thím có site nào cần boot rank ko , em chuẩn bị mở dịch vụ boot rank alexa , thím có site nào đưa em chuột bạch cho nào :oops::oops:

trình cùi chỉ làm đc thế này .

izmobi123

Junior
Reactions
32
MR
0.001
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Exo cứ gặp đứa SP Lavinia là die cứ hôm nào nó ticket dính nó hay nó soi site là ban :v Dính cả chục ac
Exo cứ gặp đứa SP Lavinia là die cứ hôm nào nó ticket dính nó hay nó soi site là ban :v Dính cả chục ac
Ng sp huyền thoại đó đây hả bác :v

Attachments

439.1 KB · Views: 93

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week