Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Cái này chơi cần vốn nhiêu fkhong bạn

Hỏi ké. Thớt bảo là net có popup thì setup jingling 20% pop. Vậy popup ở đây là popup tự nhảy hay loại pop click mới nhảy?

Hỏi ké. Thớt bảo là net có popup thì setup jingling 20% pop. Vậy popup ở đây là popup tự nhảy hay loại pop click mới nhảy?
cũng chả rõ, giờ phải nhảy thêm jl với mấy trang bot khác chứ ssh giờ nát quá, thay đổi mấy lần ssh trong 1 tuần rồi mà rate vẫn giảm chứ ko tăng., rõ chán

các bro cho mình hỏi không biết tại sao mình cắm tool bot để chơi admash. thấy quảng cáo vẫn hiện thị nhưng đến thời gian cập nhật, thì thằng admash nó ko đếm cho mình. Đã test mấy ngày rồi. mình đổi cả blog rồi vẫn ko dc. ai có kn gì chỉ mình với

các bro cho mình hỏi không biết tại sao mình cắm tool bot để chơi admash. thấy quảng cáo vẫn hiện thị nhưng đến thời gian cập nhật, thì thằng admash nó ko đếm cho mình. Đã test mấy ngày rồi. mình đổi cả blog rồi vẫn ko dc. ai có kn gì chỉ mình với
ssh cũ có người view trước rồi

trước giờ tưởng cpm nó tính số lượt hiển thị thôi chứ. chả lẽ 1 page mình đặt 3 cái ad của nó. nó cũng tính là 1 lượt chứ ko phải 3 lượt afh?

trước giờ tưởng cpm nó tính số lượt hiển thị thôi chứ. chả lẽ 1 page mình đặt 3 cái ad của nó. nó cũng tính là 1 lượt chứ ko phải 3 lượt afh?
nó tính unique và raw, nhưng ăn tiền ở unique còn raw tùy trang , nhưng ít lắm. giờ ai cũng ssh thì sẽ có người trước người sau thôi, mà sau thì ai chả đau khổ, nên đành phải kiếm mấy trang TE thì mới mong cải thiện đc vấn đề.

như trang admash. đặt 3 ad cũng như 1 ad do nó tính unique phải ko bros?
tính unique nhưng 1 ip có thể cả 3 ad đều hiện, cũng có thể chỉ hiện 160x600 hoặc 300x250 .... nên cứ đặt cả 3 sẽ đc view cao nhất

À có ai biết cài jingling cho vultr không vậy, nó chặn thì phải

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week