Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

bác @tunvit ơi , em yêu bác , em mê bác , em muốn sống bên bác trọn đời, bác có thể soi đường dẫn lối cho con tim em cùng nhịp đập với bác được không ? em đói em đói lắm , bác có tut gì cho em ké với :D :D :D
Vãi chim, hix sao giờ mới nói, nói sớm chút cho người ta khỏi đi lấy vợ, quỷ hàaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:(

Thằng poptm đến lúc request thì toàn bị ban,bác ăn được thì pro quá rồi !!!
Ko hẳn, nó cũng hên xui thôi, nó khá khó nhai vì dai, phải ăn từ tốn, ăn thưởng thức nhè nhẹ thì vẫn ăn dc chứ ko có tut gì cao xa quá đâu. Các thím ăn kiểu ăn phở ăn bún cú húp rùm rụp nghẹn chết.

ai nhận em làm đệ tử với ạ, khai sáng cho e 1 đường thông thoáng với

nằm chờ aTũn bung lụa mà mãi ko thấy :|

ai nhận em làm đệ tử với ạ, khai sáng cho e 1 đường thông thoáng với

nằm chờ aTũn bung lụa mà mãi ko thấy :|

Lên SG cafe nè tình yêu . Bữa bận quá để thím alone thìm buồn post stt FB người SG bận lắm ko ai rảnh đâu làm mình chặn lòng quá tình yêu .

CÓ bác nào đang cầu mưa cho PL paid lần đầu ko :3 , qua giờ chưa có độngt tĩnh, run quá :D

CÓ bác nào đang cầu mưa cho PL paid lần đầu ko :3 , qua giờ chưa có độngt tĩnh, run quá :D
Problems with PayPal withdrawals
At the moment, we are having some technical problems with PayPal payouts from PlugRush. We are working on getting this solved as fast as possible, most likely within the next 2-3 days. Please give us some time to resolve this and we will update you once this technical issue is resolved. In the meantime, PlugRush offers withdrawals through Paxum, Payoneer and Wire Transfer.

We are very sorry for the inconvenience.

các pro cho em hỏi còn net nào chiến được bằng hitleap k vậy ? rate được được đủ kiếm cháo qua ngày thôi ạ
sao chẳng ai giúp vậy :(

các pro cho em hỏi còn net nào chiến được bằng hitleap k vậy ? rate được được đủ kiếm cháo qua ngày thôi ạ
sao chẳng ai giúp vậy :(
vì nếu có ăn ngon thì mọi người để ăn 1 mình chứ public ra thì......
bác thấy đúng k?
để e nói cho bác 1 nét nè
cpmbux net ở trang 1 đó..vẫn paid nhé..lấy link của nó cắm trực tiếp hitleap ;)
request 1-2 hum là paid

vì nếu có ăn ngon thì mọi người để ăn 1 mình chứ public ra thì......
bác thấy đúng k?
để e nói cho bác 1 nét nè
cpmbux net ở trang 1 đó..vẫn paid nhé..lấy link của nó cắm trực tiếp hitleap ;)
request 1-2 hum là paid
em biết nếu site ngon thì hitleap chẳng chơi được :D cần site cùi cùi cắm ngày 1 2$ thôi
site này rate sao thế bác ?

Con đĩ 8/3 ko đi nhậu à còn lên chém gió.

đang bế quan luyện c........ ngày lễ hiện tại vô nghĩa với dân FA lâu năm :rolleyes::rolleyes:

Lên SG cafe nè tình yêu . Bữa bận quá để thím alone thìm buồn post stt FB người SG bận lắm ko ai rảnh đâu làm mình chặn lòng quá tình yêu .

ko phải đâu tình êu à, cover theo câu ngạn ngữ kinh điển kia thôi :D. Vài bữa nữa đi hoang lại ghé chứ gì đâu

Ngon rồi anh ơi :)) ps:/ có thím nào trade ssh không? pm skyper nha. có 49K mới check xong
cu e chết ở đâu mà giờ mới thấy =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week