Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Có 1 dấu phẩy x,xxx usd :D
Net paid daily hay sao mà ghê thiệt.
Mấy bác kêu đói là mấy bác k đói.
E k kêu đói e mới đói nè.

1 tài khoản paypal nhưng đằng sau là cả 1 đàn gà đó bác. Bao nhiêu cái tàu há mồm đang chờ đợi.
Em rất là đói.
Đói quá :(:(:(

sure :(

Mấy bác cho em hỏi ngoài lề tý được không ak ! Có bác nào biết chổ nào bán thuốc trị mốc mồm không chỉ dùm em với chứ dạo này không có gì ăn mồm em nó mốc luôn rồi :D

Mấy bác cho em hỏi ngoài lề tý được không ak ! Có bác nào biết chổ nào bán thuốc trị mốc mồm không chỉ dùm em với chứ dạo này không có gì ăn mồm em nó mốc luôn rồi :D

Đang trong quá trình bào chế bác - 1 Nhân viên viện nghiên cứu cho biết:D:D

Chữa bệnh này đơn giản lắm.c chỉ cần quay video lại all net và tut của c.post lên trên này.đảm bảo nhanh hết bệnh ngay.
K tin đúng k.c có thể inbox riêng m để thử nghiệm :p

Thường thì thứ 2 hàng tuần with về bank. Giờ thì em đã ra đi :(:(:(:(:(

Em xin mạn phép đoán 3 số sau là 247 còn hàng k thì chịu :D dự là 3k :D

remove mail add pp khác nhé thím :D problem solved :D

PP limit mà removed mail đc hả bác :D

Có cái poof và net cui mời các bác newbie vào mà hấp nó, click nhiều vào rate mới tăng, net 30 nhé (đóng góp chút công sức cho các bác newbie lấy động lực :rolleyes:)

Có cái poof và net cui mời các bác newbie vào mà hấp nó, click nhiều vào rate mới tăng, net 30 nhé (đóng góp chút công sức cho các bác newbie lấy động lực :rolleyes:)
net này đếm view chuẩn không vậy! rate trung bình như thế nào cậu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,423
173,591
Latest member
justmin22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week