Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

mọi người cho hoi infi pay khi nào vậy mọi người , weekly là khi nào:oops:

Pay lần đầu thì.tuần này đủ min pay.tuần sau.tuần sau nữa paid.
paid lần 2 thì cứ này đủ min.thứ 5 tuần sau pending.rồi thứ 7.8 paid
thăng ấy pay lộn xộn lắm,có bữa thì tui đc pay thứ 2, có bữa thì thừ 3, còn bt thì thứ 5 pend thứ 6 hoặc thứ 7 pay

sao mình k thấy request payment nhỉ?

tủi thân ghê, hỏi mà đíu ai thèm trả lời ... chắc khinh net cùi ... up hình câu view cái ... hỏi lại lần nữa net Popmyads khi nào pay vậy mấy thím =.="

Mấy bác cho em hỏi em có tầm 10-20 VPS thì nên đăng kí webhosting trang nào/ bandwitch cỡ bao nhiêu là hợp lý cho wỏrdpress với ạ. Định dùng goddady mà wỏrdpress hósting nó không có unlimited :((

AI Ở HCM GẶP MẶT GIAO LƯU CPM CHÚT , MÌNH CŨNG TẬP TÀNH NÊN MUỐN GIAO LƯU VS CÁC BỢN Ở HCM NHÉ .CONTACT YAHOO

Mình chơi Clicksor, đến dc 45$ gần đủ min pay thì hình như nó dở trò redirect site mình sang offer của nó, cài malware... Hôm trước ăn phát malware bị goolge chặn mất nguyên ngày :( phải gỡ code ad ngay lập tức.

P/s: Bác nào có khả nang chạy được nốt 5$ cho đủ min 50$ rút ko, inbox mình với :oops:, rút được xin biếu bác 200k.

Mình chơi Clicksor, đến dc 45$ gần đủ min pay thì hình như nó dở trò redirect site mình sang offer của nó, cài malware... Hôm trước ăn phát malware bị goolge chặn mất nguyên ngày :( phải gỡ code ad ngay lập tức.

P/s: Bác nào có khả nang chạy được nốt 5$ cho đủ min 50$ rút ko, inbox mình với :oops:, rút được xin biếu bác 200k.
đừng lo vì khi bị vậy, rate sẽ giảm ..... :D:D:D:p:p

hic, em có khoảng 20 VPS. bác nào hướng dẫn em chơi CPM kiếm thêm $ em xin gửi lại 10 con VPS :(:(
- ko cần cầm tay chỉ việc đâu ạ, em chỉ mong 0.2 $ / ngày / 1 VPS thôi ạ

bác nào mua giúp một tên miền ở godaddy giá 0.99$ với mình trả 30k nhé

mình xài vps bên my -vultr làm hosting sao mà yêu wa ah, ai biết hosting hay vps nào chiu noi tam 200thread ko .

tủi thân ghê, hỏi mà đíu ai thèm trả lời ... chắc khinh net cùi ... up hình câu view cái ... hỏi lại lần nữa net Popmyads khi nào pay vậy mấy thím =.="
  • When do you process payments?

We process payments within 1-7 business days.
Câu trả lời của bác đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week