Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Thức lâu mới biết đêm dài. Lướt mạng mới biết nhân tài nhiều ghê...

:(

sao ko thấy,:oops: we wish you well in the future vậy cậu???

giơ 2 tay, đói , lễ chả có đi đâu :(
ps: tìm mấy thằng WL cho anh không ra, hiếm quá @@
Hix bữa a mua = tiền thật bị tụi hunter nó nẫng, mất bà nó 1tr5 cho L.Matthau, 2 thằng ngồi kế nhau ngoài cafe, thằng kia vừa đăng cái a cho tool auto click liên tục mà cũng bị tụi nó táp, đắng lòng :(

Hix bữa a mua = tiền thật bị tụi hunter nó nẫng, mất bà nó 1tr5 cho L.Matthau, 2 thằng ngồi kế nhau ngoài cafe, thằng kia vừa đăng cái a cho tool auto click liên tục mà cũng bị tụi nó táp, đắng lòng :(
:( mua bán cái này hên xui ghê, nhiều thằng ngồi canh me lắm

Chitika giờ hiện quảng cáo rõ đẹp mà $ chả thấy đâu bèo lắm bác ạ, cỡ 2012 mà có tk gold mới hốt
Qua mấy đợt nó update code không thây tab xem domain của mình có phải Gold domain không nữa. Nhớ thời 2014 nó bị bug direct link cheat bằng jingling ctr 100% ăn vừa sướng vừa sợ không giám ăn mạnh sợ nó ban account. Mà thằng này hiền chả thấy ban account gì :rolleyes:

các bác ơi cho em hỏi có site nào giờ đặt pop ngon ngon ko, view thật luôn, mà em đăng ký thằng popads mãi mà nó ko very cho là sao nhỉ, ngoài nó ra còn site nào khác ko các bác. Thằng xtargeting có ổn không

các bác ơi cho em hỏi có site nào giờ đặt pop ngon ngon ko, view thật luôn, mà em đăng ký thằng popads mãi mà nó ko very cho là sao nhỉ, ngoài nó ra còn site nào khác ko các bác. Thằng xtargeting có ổn không
Popcash :p

Popcash != popads nghen.
ak,nhầm, cám ơn bác, nhưng mà bác ơi cho mình hỏi, mình chơi cả site traff read cả vài site chest thì nên đặt chung hết vào 1 TK ko, hay chơi read thì nên đăng ký cái acc khác

Đọc thì ko đọc cho kỹ, tay nhanh hơn mắt, đi hỏi mà cái thái độ làm như ông nội ngta ko bằng.
Site Real + site Ch.e.a.t thì nó ko pay cho đâu.
thái độ gì bạn, bạn mới là người cần đọc lại thì phải... Mình vẫn nói chuyện rất lịch sự nhé, nhầm nhưng mình vẫn có chữ " mà bác" chứ ko phải là cộc lốc, sai thì mình cũng xin lỗi rồi. Mình thấy cái comment của bạn mới là cộc lốc đấy, mình chưa có vk chưa con nên ko muốn làm ông nội ai đâu, nếu đc thì đừng quote bài mình. Thank

@ckv2015
lần cuối là đừng quote mà, bạn biết đọc không... Cám ơn cái nữa...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week