Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Hôm nay là chủ nhật và là ngày 1/5

Trao đổi SSH, bác nào có thì pm skype: accazure, m đã tạo group trên skype: https://join.skype.com/KpURXdareMnT , lúc nào cần ex thì vào đó pm cho nhanh. Khỏi làm loãng topic. Lúc add fri ghi rõ là: ex ssh nhé.

Tiện thể: M thấy mn hay nói đến 2 nét lớn là exco va plugn gì ý, m có cách kéo traffic thật = SEO lên khoảng 1000 visit/day, bác nào có kinh nghiệm fake site này thì pm luôn nhé. M đang cần cách bot thế nào để ăn đc nhiều nhất 2 nét đó (ps: m chỉ seo mảng tin tức, k chơi 3x và 18+)

Last edited:
có khi nào net cpm nó chuyển sang quản lý user bằng skype như offer hem. mới đụng 1 thằng bắt thông bằng skype :oops:

Có nhiều thằng net nó không cho tự tạo ads, phải pm skype tạo. Cũng hên xui như tạo ads thì ez :D pay ko thì mới khó

Có bác nào ở trời Tây or trời Ta mà biết thì cho e hỏi bên Tây nó có nghỉ lễ bù như bên Ta không nhỉ?:):):)

Có bác nào ở trời Tây or trời Ta mà biết thì cho e hỏi bên Tây nó có nghỉ lễ bù như bên Ta không nhỉ?:):):)
Chỉ có thiên đường như mình, khựa với triều tiên cuba đồ là nghỉ lễ bù chứ tây lễ nó còn ko thèm nghỉ ấy chứ :D

Chỉ có thiên đường như mình, khựa với triều tiên cuba đồ là nghỉ lễ bù chứ tây lễ nó còn ko thèm nghỉ ấy chứ :D
hóng bác share tool từ tết đến giờ :(
chắc tết sang năm quá :D

Bác ý không share đâu, vì share chả ma nào đi mua tool của mấy bác đang làm nữa. Như mình thấy có một số hội ngầm chi phối mmo :D.
tàu ngầm mà sống bác :D
bọn tư bản zãy chết ấy mà lo làm nhiều quá. :rolleyes:
đến noel năm mới nghỉ đông nó nghỉ một kỳ dài đỡ phải lắc nhắc cắt cổ như thiên đường chúng ta :p

Bác ý không share đâu, vì share chả ma nào đi mua tool của mấy bác đang làm nữa. Như mình thấy có một số hội ngầm chi phối mmo :D.
a dù
bác cho em tên
em di giết hết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week