Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

:(:(:(:(:(

sao cpx24 của mình view lên mà tiền ko update các bác'. bất công wa zzzz?:(:(:(

nhân danh người đẹp zai nhất topic
t tuyên bố close topic cho các net có cơ hội sống :D

thứ nhất e ko f~ là ôg , thứ 2 e ko hè share cpx24 net huyền thoại ai chả pék , pék cách đc rate thế thì cứ ăn thôi e ko í kiến :v
thế cho hỏi từ sau khi nó đổi code thì có ai chơi =)) dù huyền thoại họ vẫn nghĩ là ptp nhé ;)

Nhà nhà cpx =)) Chắc sắp nát r :(
nát từ trước khi nó đổi code rồi..hồi xưa bỏ HL ngày cũng đc 10$, chỉ tại ngu nên show lên vs chỉ trỏ public thế là nó nát cmnl =))..k tin có thể mò lại topic v2 mà xem =)) Và kể từ đó trở đi k bao giờ show cái gì lên nữa =))

nát từ trước khi nó đổi code rồi..hồi xưa bỏ HL ngày cũng đc 10$, chỉ tại ngu nên show lên vs chỉ trỏ public thế là nó nát cmnl =))..k tin có thể mò lại topic v2 mà xem =)) Và kể từ đó trở đi k bao giờ show cái gì lên nữa =))
Cái thời trc thì nát là đúng r =)) Từ khi đổi code hỏi mấy ai biết là nó đổi =))

Chơi kiểu gì thì chơi nhưng cứ sang tháng là view + tiền nhảy rất chậm. Còn nữa, bạn mà view 1,2 hum đầu cao quá ăn tầm 25$ một ngày là mấy hum sau view cũng lên chậm. Và mình đã nghỉ thằng này từ đầu tháng 8 :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week