Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

nó ưng nó ko pay cũng vậy ah :D
bác cho e hỏi ecpm 0 vậy là bỏ acc đc rồi đúng ko bác

đồng lương CPM đầu tiên là của PL, được 25$, và cũng là lần nhận tiền duy nhất từ Pl, sau về mo mãi :))
Ăn mạnh nhất 1 net là TrafficBroker, cũng thấy nó trên #1 đó thôi. Thằng này ai mới chơi cũng tưởng nát, vì rate nó đúng thảm, nhưng trong 1 tháng nó có tầm <7 ngày rate rất cao, hồi đó chơi Direct Link bằng Hitleap, ngày bình thường cắm 1 slot để theo dõi, thấy nó bắt đầu tăng là phan 15 20 slot :)), thành ra thu nhập của tháng chỉ trong vài ngày. Chơi 15acc như vậy :)) cũng ăn đc hơn 8k
giờ chỉ tiếc hồi đó sợ gì mà bot có 15 slot :)), quất 50 slot là phê rồi :)) , vì cứ có earning là paid.
Site hồi đó dùng theme mặc định của WP + cái plugin wp-tube nữa thôi, script thì cho redirect đến DirectLink luôn, cứ vào site là nó redirect, cơ bản Broker nó rất dễ tính.
Chơi CPM mà chưa từng đụng đến ssh đây :3
Bởi vậy cần gì xa xôi, mấy net ở #1 ăn còn chưa ăn hết :v
đối với hitleap thì chỉ chơi banner thôi nhỉ. Chứ pop thì ko rõ là có tut gì ko thế. :(:(:(:(

đối với hitleap thì chỉ chơi banner thôi nhỉ. Chứ pop thì ko rõ là có tut gì ko thế. :(:(:(:(
mình chỉ chọn net có popup mới chơi thôi, không chơi được net banner.
vì có popup còn lấy được direct link từ popup chứ banner thì thua luôn, banner nó hay đặt trong iframe -> ko lấy được

Net nó báo thế này liệu có pay ko mấy chế.
There is no need to worry. Our system will clear all payments due an show us what to pay.

Có bác nào chơi net Adamoads không ? Chạy đc đủ min, chat skype vớ nó, thông tin đăng ký fake với nó, mà k bik qua đc nó check tay k, hay nó lầy ..
Hello, yes I see. First payments we always check manually so I will do my best to finish with checking as soon as possible. In meanwhile could you send me a copy of ID or passport. These security checks apply for both new and existing customers
- You will have more information about your account in day or two

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week