Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

nhìn thích thật , haizz, mà dạo này mình hẻo quá , anh em chỉ cho mình 1 ít đường đi với

tặng 1 account amazon full tạo vps cho bác nào dạy em chơi mmo ( 14 zone- mỗi zone 20 => khoảng tầm 280 vps cấu hình tuỳ chọn,xoá rồi tạo lại nếu thích),em mới chơi mmo nên chẳng biết tý gì.nên bác nào nhận em chắc cầm tay chỉ việc. Được cái em học cntt nên cũng có nhiều bí kíp.Học phí đóng theo ngày, mỗi ngày e tạo một lượng vps cho bác sài, khi nào tốt nhiệp em đưa accoun lun cho bác, kèm email chính. Thanks các bác.

tặng 1 account amazon full tạo vps cho bác nào dạy em chơi mmo ( 14 zone- mỗi zone 20 => khoảng tầm 280 vps cấu hình tuỳ chọn,xoá rồi tạo lại nếu thích),em mới chơi mmo nên chẳng biết tý gì.nên bác nào nhận em chắc cầm tay chỉ việc. Được cái em học cntt nên cũng có nhiều bí kíp.Học phí đóng theo ngày, mỗi ngày e tạo một lượng vps cho bác sài, khi nào tốt nhiệp em đưa accoun lun cho bác, kèm email chính. Thanks các bác.
amen. Cẩn thận nhé :D.
Cơm cháo ko ăn được lại còn mất thời gian...
Giờ méo có dễ như xưa nên ai cũng có cánh đồng lúa riêng. Dễ gì dạy cho ra hồn :p
Tự đào sâu ngâm cứu test NET là lên tay :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week