Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

Dear xxxx

We are happy to inform you that. We start Sending all Pending Payments.
Please be patient, we hope you received your payment very soon.

Thanks
Best,
AdHexa Team.
ltpdplCdOOLpJgn74qoxKnpNSUhnzjsIQk26U1L8LyS8iNFhi3Z09sNWecXkM1kJOXqfxHtdN-CAzOR7qqk9VD2u6N8j1La1cDyNak_HGaxdkwwER8_lyJFeqGX86vr2N6XJ8Vn6fsXIsQ=s0-d-e1-ft

mình có 2 ac vừa nhận được 80$ 1 ac, con acc tâm trên 500 chưa có payment, chờ đợi nha anh em!!

Dear xxxx

Thanks
Best,
AdHexa Team.
ltpdplCdOOLpJgn74qoxKnpNSUhnzjsIQk26U1L8LyS8iNFhi3Z09sNWecXkM1kJOXqfxHtdN-CAzOR7qqk9VD2u6N8j1La1cDyNak_HGaxdkwwER8_lyJFeqGX86vr2N6XJ8Vn6fsXIsQ=s0-d-e1-ft

mình có 2 ac vừa nhận được 80$ 1 ac, con acc tâm trên 500 chưa có payment, chờ đợi nha anh em!!
Chúc mừng bác nha. Mình đang hóng acc 166 :v

Chuẩn cmnr, pay thỳ không pay luôn còn bày đặt bắt đầu pay nữa @@ câu sau còn hi vọng nữa mới chết chớ :oops:
ko tin đc nó ,cày cho nó như con trâu xog nó lằg nhằg vụ pay biếc , h mà cày nữa nó cam lun 1 thể cho ngon àk :3
Nó vỗ ngọt anh em đó mà, chiêu cũ mà thằng CDXDirect hay dùng :D
mấy tg net hay dùg chiu này nhờ , lâu lâu mail kêu tăg rate =)) tăg cái píp

còn có ít, mới mail cho nó bảo t không đặt ads nữa không phải pay đâu, để xem nó tính sao :D

Dear xxxx

Thanks
Best,
AdHexa Team.

ngon rùi with ngày nào mà dc pay acc 80$ thế ?
t ngày 20-6 mà hok thấy đâu =.=

15.6 cau, cau cho it nua xem sao, minh truoc cau ma

@mthuyet98 cho mình hỏi tí. mình cài zpanel tren Ubuntu 12.04 làm xong hết tất cả rồi. đến đoạn reboot lại cũng làm rồi. giờ muốn đăng nhập vào zpanel thfi làm thế nào . dungf vps vultr

Mình đang biết vài AD Network lớn + ngon nhưng không có đủ kiên nhẫn và time để test mấy net này, trung bình mỗi net mới phải mất 30 - 45 ngày mới biết kết quả. Chưa kể Net bắt có website rank cao !

Mình đang biết vài AD Network lớn + ngon nhưng không có đủ kiên nhẫn và time để test mấy net này, trung bình mỗi net mới phải mất 30 - 45 ngày mới biết kết quả. Chưa kể Net bắt có website rank cao !
A có thể share e biết đc ko, e có rank 50k. Sẽ report lại khi có kết quả :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week