Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

bác nào có site nào khó khó 1 xí e xin test đc ko mới pị 1 site banned , đã nói là nói ko vs site vn pék nó là vn v~ chơi thử gần đủ min đc cái mail banned =)) thôi từ nay tráh xa vn adswinner của bác nào đấy :v bt chơi đã đời ko s nay lên chém jó tí ban e lun :(

ra giá đi thím? 20$?
mà tạo 80vps thui chứ, cho 50 instant mà 40cpu :v
No limit !!!!

rate cùi mà đếm cũg đc đc mà boot từ 12h đêm hôm 13/8 đến h cũg đc hơn 2$ r mà chơi có 8 vps àk . wa 24h là live chưa bác hay bao lâu thì pék
vậy chúc bác may mắn. nó ban cũng bất trợt lắm .

bác nào có site nào khó khó 1 xí e xin test đc ko mới pị 1 site banned , đã nói là nói ko vs site vn pék nó là vn v~ chơi thử gần đủ min đc cái mail banned =)) thôi từ nay tráh xa vn adswinner của bác nào đấy :v bt chơi đã đời ko s nay lên chém jó tí ban e lun :(

info adswinner here: http://who.is/whois/adswinner.com

rate cùi . kiểu gì nó cũng ban. min pay 20$

rate cpm đúng là cùi thật nhưng nó dựa trên cả cpc, cpa (có convert thì cpm tăng theo)

@kunpepy thằng này nó suspend domain thôi cứ phang mạnh vào :D. vẫn câu ban đầu nói thôi, ko có real thì tránh nó ra

info adswinner here: http://who.is/whois/adswinner.com

rate cpm đúng là cùi thật nhưng nó dựa trên cả cpc, cpa (có convert thì cpm tăng theo)

@kunpepy thằng này nó suspend domain thôi cứ phang mạnh vào :D. vẫn câu ban đầu nói thôi, ko có real thì tránh nó ra
í bác là tg nào h12 í àk . còn tg píp adswinner e search trước khi đấm nó r , đờ mờ hàg vn, hôm pửa ko có rate pm support nó gi tiếg việt lun 2 tg support tl lại 1 tg rep = én lịt 1 tg rep = tiếg việt

í bác là tg nào h12 í àk . còn tg píp adswinner e search trước khi đấm nó r , đờ mờ hàg vn, hôm pửa ko có rate pm support nó gi tiếg việt lun 2 tg support tl lại 1 tg rep = én lịt 1 tg rep = tiếg việt

còn cậu trả lời bằng tiếng mã lai :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week