Announce Hướng dẫn chơi CPM từ A-Z ! Cập nhật tình hình Net CPM !

thằng ebesucher sao link promote trên vps nó lại ko vào dc bác, nó báo ko tìm thấy trang
link ebe là để traffic auto lay point mà. Nó ưu điểm sau khi view tự + point không fai click capcha như thằng trafficmonsom gi gi đó. Chỉ cần quăng link đó tăng point đổi lấy tiền thôi. Cái này anh em chỉ rỏ và rất nhiều bài trên room rồi bác tìm đi nhé.

tuananhtran

Junior
Reactions
28
MR
0.000
link ebe là để traffic auto lay point mà. Nó ưu điểm sau khi view tự + point không fai click capcha như thằng trafficmonsom gi gi đó. Chỉ cần quăng link đó tăng point đổi lấy tiền thôi. Cái này anh em chỉ rỏ và rất nhiều bài trên room rồi bác tìm đi nhé.
thằng ebe quăng vào tool trafice click bboz hay là để trên firefox vậy bạn

cheapsell

Junior
Reactions
58
MR
0.000
Follow me on Facebook
sao thang eurosptp minh nhan vao link test thu no hien duoc point nao vay moi nguoi,

haizz em lên xin thêm site promo link mà chẳng thấy ai share thêm nhỉ. Chơi thể loại promo link này khá hay mà ta đỡ mất time post bài, đỡ lo net ban acc vì có 1 link bài viết mà ăn đi ăn lại, đỡ lo blog ban nữa, promo chi cần quăng link vô tool rồi đợi tiền tăng. Nếu giờ mà có nhiều site khác nhau thì ngon rồi.
Ai biết thêm site nào promo link share em với.

StevenLee

Junior
Reactions
132
MR
0.000
haizz em lên xin thêm site promo link mà chẳng thấy ai share thêm nhỉ. Chơi thể loại promo link này khá hay mà ta đỡ mất time post bài, đỡ lo net ban acc vì có 1 link bài viết mà ăn đi ăn lại, đỡ lo blog ban nữa, promo chi cần quăng link vô tool rồi đợi tiền tăng. Nếu giờ mà có nhiều site khác nhau thì ngon rồi.
ptp24, frameptp, maxptp, proptp, skillerz
Đây là những site mình đã chiến qua và đã đc pay

ktokt

Senior
Reactions
126
MR
0.003
Chat with me via Skype
đây bạn: https://mmo4me.com/threads/gan-ca-1...h-nhan-biet-fake-site-ptp-va-site-goc.134393/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member
Zhouju19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week